Kutoka studio kumi na tano, hii ni VOA Express alasiri, nyingine tena msikilizaji um, wa VOA Express moja kwa moja kutoka Washington DC, Marekani. Nimeketi salama, nimetulia. Najua wikendi inakuja, inaenda kumsumbua mtu <laughs> <laughs> matatizo yake yanaanza. <laughs> Haya basi, sasa jua uh, anacheka, nawambia matatizo yanakuja, anacheka ni kama anajua anazungumzia nini? uh, <laughs> Aya, Kenneth, uh, sawa, mimi naitwa Patrick Ndwimana, lakini hakuna matatizo yote, sababu ligi ndio bado inaanza hey, uh, ya Uingereza hakuna cha matatizo. Najua mmeshauza magua ya The King, mfalme wa kusaidia goalkeeper. Basi, hebu uh, leo wasikilizaji wetu wa Express wategemee nini Kenneth? mengi ambayo tuliyonayo tulionayo. Uh, unajua wengi tunavaa zile nguo kitambo, walikuwa wanatutisha kwamba nguo walizovaa maiti wakati pa wanaleta wanatuuzia <laughs> mitumba. <laughs> Mitumba, lakini si za maiti, walikuwa wanakutisha tisha tu <laughs> Sasa kumekuwa na mjadala wa muda mrefu katika nchi za Afrika Mashariki kwamba zipigwe marufuku, hakuna uagizaji. Lakini unajua watu wanapata riziki pale, watu wanauza hizi nguo wanajikimu kimaisha, na viwanda vimekufa, ambao vingeweza kutengeneza zile nguo za bei ya juu katika sehemu zetu. Sasa ndio mjadala upo mezani, umerudi tena Tuta Afrika wazani. mashariki huko mm, vile vile huko Afrika mashariki lakini Kenya mm, kuna ile tume ya kitaifa ambayo ndio inapanga mishahara ya wafanyakazi imependekeza nyongeza ya mishahara hasa kwa walimu, polisi na wafanyakazi wa kaunti lakini tutasikia zaidi upande wa walimu, sababu wao ndio walikuwa nalalamika kwamba uh, mishahara yao ni midogo na imekuwa muda mrefu sana hawaongeziwe mshahara. Kijana, tunakuuliza wewe, unachukua jukumu gani kulinda mazingira? Tunatandika mkeka tukitaka kusikia maoni yako katika barazani, bila shaka vilevile vile, na utatuambia kama ndio hii mm? Naam, tutakuwa pia na burudani, lakini vilevile vile bila kusahau yanayovuma mitandaoni na swali la leo basi. Unajua hey, na... kwamba hilo swali la leo kuhusiana na ushoga Uganda, sio naam, uamuzi wa Benki ya Dunia ku mm. kusitisha kwa muda mm. uh, msaada ambao angeipa Uganda kutokana na ile sheria kali ambayo ina Hmm. haramisha mapenzi ya watu wa jinsia moja. Kwa hivyo tunakuuliza msikilizaji, maoni yako, ingia Facebook, kama hujaweka maoni yako, uh, tafuta swali la leo, andika pale maoni yako na yatasikika hewani. Basi habari hiyo ya mitumba kupigwa marufuku Mm. Afrika Mashariki. Juni tarehe mosi mwaka huu wamekutana wale viongozi wa Jumuiya ya Afrika Mashariki ambao huketi Arusha nchini Tanzania na kusema kwamba mataifa ya Jumuiya ya Afrika Mashariki na Afrika kwa jumla inastahili kupiga marufuku uagizaji wa, wa hizi nguo ambao tunaziita mitumba kuingia katika masoko ya Jumuiya ya Afrika Mashariki, na hivyo nchi hizi zinastahili kufufua viwanda vyake vya kutengeneza nguo na azimio kubwa ni kwamba kupanua wigo wa viwanda hivi, kuongeza nafasi za ajira, kuachana na kuagiza vitu kama nguo ambayo zimetoka nje ya nchi. Lakini hilo limezua minong'ono, limezua hoja chungu nzima. Vikao vimeanza kusikika, watu wameanza kutoa maono. Wanasema ndio mnataka kufunga na hamna mpango mbadala Mnafunga, lakini mpango wa haraka uko wapi? Viwanda hivyo vimeshajengwa vipo, au swala kuu <laughs> <laughs> Mohamed Kiroboto ni mfanya biashara na anaelewa sana haya masuala ya biashara na uchumi, yupo Dar es Salaam, Tanzania. Maoni yake haya, tumezungumza naye. Kimsingi kwa sisi wananchi, wafanya biashara, wajasiriamali wadogo ambao tunafanya biashara wa hizi nguo mapendekezo hayo kwetu yana yana athari hasi ambazo kimsingi zitatukwamisha kwenye kwenye kwenye nyanja tofauti tofauti. Kwa hiyo sioni kama serikali hutoa pendekezo la kusitisha uingizaji wa hizi nguo litakuwa linatija kwetu sisi. Wanasema wanataka wabuni ajira na watengeneze viwanda ambavyo vitabuni ajira kwa wakazi wote wa jumuiya ya Afrika Mashariki na waache kuagiza vilivyo tayari kutoka kwingine ambavyo kando na kuwapa ajira ya hapa na pale wanaouza, haitoe ajira pana. Ni kweli hayo yanayosemwa, kuwa wanataka kujenga viwanda na kukuza ajira, lakini sehemu hii ya uingizaji na uuzaji wa hizi nguo maarufu kama nguo za mitumba imeajiri ime watu wengi sana, na mnyororo wake wa thamani umekusanya wadau mbalimbali. Hata wafanyabiashara wakubwa nao wameona ni miongoni mwa fursa ambazo wanaweazifuata na kuzifanyia kazi. Kwa hiyo hata ujenzi wa hivyo viwanda, katika uhalisia wa maisha wapo wafanyabiashara wanafanya biashara uingizaji wa nguo hizi za za za special eh, lakini kutokana na na, na hali duni za kimaisha za watu wengi wa nchi hizi za Kiafrika na hususani Afrika Mashariki watu wamekuwa wakipendelea zaidi uvaaji wa hizi nguo za mitumba. Hata huku kwenye upande wa nguo hizi kumezalishwa ajira nyingi, na kila siku zinazidi kuongezeka ajira hizo, kwa watu kujiingiza kwenye biashara hizi. Kwa hiyo kama wazo ni hilo la ku- kuza biashara, serikali naamini ingeweza kuwekeza nguvu kwenye soko hili la mitumba, na ambako nako kuna wa, wa, wa, watu wengi wa jasiriamali wameweza kujiajiri. Inamweka hapi kijana anaposikia haya y masuala y kwamba serikali inataka kuzipiga marufuku kuanzisha viwanda alafu, viwanda vyenyewe vingine vishafifia, vingine vilifunga. Pamba zenyewe, kilimo cha pamba sio watu wengi wanakifanya. Kijana anapata nafasi gani katika kuchangia hili? Inamweka hapi kijana anafikiria nini hili linapojadiliwa. Kwa kweli vijana wengi wanaposikia maagizo haya na matamko yanaweka katika hali ya wasiwasi, yanaweka katika hali ya wasiwasi, kwa sababu vijana ndio wamekuwa tegemezi kuu la uendeshaji wa maendeleo na uchumi wa nchi zetu hizi za Kiafrika, na ndio wamejiingiza ama vijana wengi wapo katika sekta mbalimbali za uzalishaji na sekta mbalimbali za kibiashara ikiwemo biashara hii ya uuzaji. Kwa hiyo linapokuja agizo ama katazo la uingizaji wa hizi nguo, linawafanya vijana wengi waishi kwa kukosa matumaini, waishi kwa kukosa amani ya, ya biashara zao, kwa sababu wanafanya biashara, wengine wamechukua fedha katika taasisi za kifedha. Kwa hiyo linawafanya watu waishi kwa wasiwasi mkubwa sana. Muhammed Kiroboto, huyu mfanyabiashara wa Tanzania. Lakini Patrick, unajua kwamba wamepitisha sheria hii uh, kanuni hii lakini wapo matatizo. Wakipiga marufuku mitumba, Marekani inawaondoa kwa ule mkataba wa AGOA. Basi tunapumzika na wimbo huu love song, Mario akishirikiana na Ali Kiba. yeah. mm. Mm. Mm. VOA Express, moja kwa moja kutoka jiji kuu la Marekani, Washington DC. Tuende kule Kenya, Kennes. Kama nilivyosema hapo, ni kwamba ile tume ambayo inapanga mishahara uh, ilipendekeza nyongeza mishahara kwa walimu uh, polisi lakini vilevile wafanyakazi wa serikali katika kaunti, uh, serikali za kaunti kule Kenya na um, inaonekana kwamba wamelenga zaidi watu ambao wanasema walikuwa na mishahara ambayo iko chini basi na nyongeza hiyo, wastani itakuwa ni kati ya asilimia saba na asilimia kumi kwa wafanyakazi wa serikali. Basi nilizungumza na mwalimu Margaret Muhoi, nadhani nimetamka vizuri, ni mwalimu wa shule ya sekondari katika kaunti ya Taita uh, Taveta. Nilitaka kujua tu uh, walivyopokea pendekezo hilo la kuongezewa mishahara. Pendekezo ile tumeipokea kwa furaha, maanake ni muda mrefu tangu walimu wapate nyongeza ya mshahara, na hali za maisha pia imekuwa ya jui. Tunaona ni jambo la busara kutuongezea, kwa kutoa mapendekezo ya kuongezea mshahara. Kwa hiyo hii itafanya fanye kazi kwa bidii na kwa ufanisi, au bado mnaona kwamba si zaidi? Ah, itatupatia morali ya kufanya kazi na pia itatuongezea ile juhudi, angalau utakuwa na senti na, ambazo zitakuwa zitakua zinabaki kwa mfuko kidogo. Je, hapo awali kulingana na mishahara yenu, je, yeah, kuna sababu kuna <laughs> sehemu nyingine unakuta walimu kando na kufanya kazi ya kufundisha, walikuwa wakifanya kazi nyingine iliwazi kujikiti kimaisha upande wenu ulikuwa ni hali ilikuwaje? hiyo fanya biashara nyingine ya kujikimu kimaisha hata si rahisi hivo, manake muda mwingi unautumia ukiwa kazini. Hata so, ni wachache kama wale ambao wanapata muda wa kufanya kazi ama biashara yoyote ile. So naona mwalimu akiongezewa mshahara amsaidia angalau pia kujikimu kimaisha vizuri. Haya basi, uh, Margaret Mroi anasema uh, itakuwa ni vyema kwa walimu watafanya kazi kwa bidii, watakuwa hmm, na morali anavyosema asilimia ngapi? kumi, kati ya saba na kumi. Lakini wanasema walimu ndio wameongezewa pamoja na na, ma, na polisi mm -hmm. wameongezewa kiwango cha juu zaidi. Haya, kati ya saba na kumi ni wastani kwa wafanyakazi wote wa serikali saba. Kwa mshahara wako wa mwalimu kama elfu ishirini, hesabu za haraka elfu mbili na kitu hapo <laughs> haya, basi tuende kwenye habari za dunia. Kiongozi wa Korea Kaskazini Kim Jong Un na kiongozi wake wa juu wa kijeshi wamekutana kujadili namna ya kuimarisha mipango ya vita kufanya majaribio zaidi ya silaha za hivi karibuni nchini humo na kuongeza uzalishaji wa silaha, chombo cha habari cha serikali kimesema Alhamisi. Hatua zilizotangazwa ni za karibuni katika mlolongo wa hatua zilizochukuliwa na Korea Kaskazini kukaidi vikwazo vya kimataifa na ukosoaji kufanikisha malengo yake ya vifaa vya kijeshi kuelekea matumaini ya kupata umuhimu katika hatua ya kimataifa inayozidi kuwa tete. na viongozi wa kijeshi nchini niger wameitangaza serikali mpya wakati viongozi wa jumuiya ya uchumi ya nchi za afrika magharibi ecowas wakikutana katika nchi jirani ya nigeria kwa kikao cha dharura kulingana na amri iliyosomwa kwenye televisheni ya taifa serikali ya kijeshi iliwatangaza mawaziri 21 viongozi watatu wa mapinduzi wa walitajwa kuongoza wizara za ulinzi mambo ya ndani na michezo Ufaransa na Mali zimesitisha utoaji wa viza kwa raia wa nchi hizo katika mzozo ambao tayari umesababisha kuondoka kwa jeshi la Ufaransa kutoka kwa mshirika wake wa zamani wa Sahel, wanadiplomasia wamesema Alhamisi. Ubalozi wa Ufaransa mapema wiki hii ulisitisha kwa muda utoaji wa viza mpya katika mji mkuu wa Mali, Bamako, baada ya kuiweka nchi hiyo katika eneo hatarishi ambapo imeshauri raia wake kutokwenda huko na mkoa wa Mhara uh, Ethiopia, wenye utulivu kwa kiasi kikubwa ulikuwa shwari leo Alhamisi, wakazi wa eneo hilo walisema, baada ya serikali kuu kutangaza imewarudisha nyuma wapiganaji wanamgambo kufuatia siku kadhaa za mapambano makali. Serikali ilisema Jumatano imeweka amri ya kutotoka nje katika miji sita mikubwa iliyokumbwa na machafuko katika mkoa wa kaskazini, ikiwa ni pamoja na mji mkuu Bahir Dar na mji mtakatifu wa Lalibela Nani amu songa, kila mtu songa. Hebu nieleze, songa mukando ndiyo maana yake nini? Iwimbo unataka tafsiri, mm -hmm. ya zaidi a wakati mwingine ukipenda kutafsiri, tafsiri tutamtafuta Inosi mwenyewe na utatafsiriwa. <laughs> <laughs> Bahati akishirikiana Inos na wimbo wao Mukando, basi moja kwa moja tuende kwenye kipengele cha barazani. Tuliuliza, wewe kama kijana hmm. unachukua jukumu gani katika kulinda mazingira hmm? Wanasemaje huyu Adan Abdi Abdic, anasema kutupa takataka hovyo hovyo ndiyo mazingira ingale ingale. Hey, Darius George anasema yeye yuko Bukoba, Tanzania. Anasema kama kijana anachukua tahadhari sana kulinda mazingira kwa sasa, kwa sababu anaona athari za mabadiliko ya hali ya hewa zinaleta shughuli nzito sana kwa binadamu anahangaika Ha, hizo sasa wa, hapa Marekani zimeanza kujitokeza kweli mm. Athari kuna joto kali, kuna mafuriko. Na nchi za Afrika wakae tayari, sababu na wao theluji wao muda wowote wataanza kuona theluji itaanza kuanguka huko kule. Kwa kinaida, theluji ikianguka, si watu watajificha, watasema mazingaumbu haya, tutatokea mafuriko bila shaka. haya <laughs> <Haya>, huyu <laughs> icon Isaac Juma mm, hakusema anatoka wapi. Anasema anapenda kupanda miti na nyasi. Haya mambo mazuri hapa mm. Kijana anajiita Kijana ni Taifa. Leo yeye anasema anakanda mti ana <laughs> pole, anakata mti, alipokata anapanda mti mwingine. Orban El Bar, eh, Orban i baraseka, anasema hachomi moto hovyo. Elija Joseph ameandika riwaya hapa, lakini ina uzito wake, japo imeandikwa kwa kuchanganya Kiingereza na Kiswahili. Nijitahidi, nitafsiri sio, mm -hmm. anasema Jameni, tusemezane ukweli, tuache porojo eh? Kuongezeka kwa, ki, kwa viwanda ndicho chanzo kikubwa cha tatizo la mabadiliko ya hali ya hewa, alafu zile nchi ambazo zinajiita kwamba ziko north global, zile ambazo zime endelea kiviwanda zaidi ndizo zinachangia kwa kiasi kikubwa, asilimia 38 Marekani, 37 China, 20 Uropa, nchi za Uropa, alafu asilimia tatu tu pekee ni Afrika kwa jumla. Alafu Joseph anaendelea kusema, utasikia watangazaji kama nyie hapo mkisema tupambane na mabadiliko ya tabia nchi, mwambie hao ambao wanaongoza katika kuchafua nchi kwamba il, zilipe faida ama fidia kwa kiwango kikubwa, ili tukabiliane na haya mabadiliko ya hali ya hewa. Sisi ambao tupo huku upande mwingine ambayo anaitwa Global South, na tutawaonyesha e, tuta namna ya kupanda miti, tutaweza kutenga taka kwa nafasi mbalimbali, mbali na kuhakikisha kwamba hata hivi viwanda vinaheshimu mazingira. Nimejaribu kutafsiri kiingereza kwa Kiswahili. Ahadi ya kutoa fidia ilitolewa na nchi ambazo ndizo zinachafua mazingira zaidi. Walikuwa wanasema dola bilioni mia moja kwa mwaka hmm. Uh, lakini kufikia sasa inaonekana bado kuna changamoto ya kutekeleza ahadi hiyo. Diamond anamshirikisha Juks na wimbo wao Enjoy. Tunakutaka na nao msikilizaji, uenjoy vilevile. Hmm? <laughs> yani, <mapenzi> <laughs> hey, jiunge nami upoze ko jameni. <laughs> napenda <laughs> <laughs> nikilewa nipande juu ya meza minjonjo, hakuna natema Kiingereza tu tupande juu ya meza ma, ma, ma penzi, lakini labda naimba uhalisia, anasema kama ni kupenda basi wamwache apende. Mama msanii akiimba unakuwa mm. uh, na ujumbe ambao labda ni kutokana na uh, historia yake, anaimba uhalisia na ni mambo ambayo yana, yanaonekana katika jamii. simba lao baba lao, basi bila shaka wasikilizaji wetu mmeinjoy na leo, kama kawaida ni Alhamisi, tunakuwa na mambo ya burudani na tunaungana naye hey. mm. Aida. Isa, Aida Isa. Nini leo tumuskia. Wiki hii mziki wa hip hop umesherekea miaka 50 tangu usiku wa mwaka 1973 wakati DJ mkongwe Kool Herc alipopagawishwa kwenye tafrija maarufu iliyofanyika huko Bronx akiwa na turntable zake na kuibua vuguvugu la kitamaduni lililokumbatia mitindo na ladha binafsi miongoni mwa DJ ma MC na wacheza dansi Hip hop iliibuka kutoka kwenye majivu ya mtaa uliowaka moto kutokana na umaskini, uozo wa mijini na vurugu za magenge. Ni muziki ambao ulikuwa na sauti ya jiji lililoanguka, lakini pia ulikuwa na hali ya ukaidi. Mark Nyson, profesa wa historia katika chuo kikuu cha Fordham huko Bronx, alisema sherehe za mitaani na vipengele mbalimbali mbali vya hip hop vilitumika kama njia ya ubunifu na kuepuka ugumu wa maisha ya kila siku. Katika habari zingine, mwigizaji maarufu Angelina Jolie anaongezeka kwenye orodha inayokuwa ya watu mashuhuri wanaoingia hivi karibuni kwenye Broadway. Mshindi huyo wa Oscar na mwigizaji wa filamu ya Girl Uninterrupted aliyeshinda tuzo ya Oscar amekuwa mtayarishaji mkuu wa wimbo mpya wa Broadway The Outsiders, onyesho linalotokana na riwaya ya Se Hinton na mchezo wa kuigiza wa uhalifu wa mwaka 1983 wa Francis Ford Coppola. The Outsider ilikuwa na onyesho lake la kwanza la dunia huko La Jolla Playhouse mapema mwaka huu. Waigizaji wa Broadway bado hawajatajwa. The Outsiders inaangazia hadithi ya Adam Rapp pamoja na Justin Levine, muziki na maneno ya Jonathan Clay, Zack Shans na Levine itaongozwa na Dania Taymor katika nyanja ya muziki mwimbaji mashuhuri taylor swift anaongoza uteuzi wa tuzo za muziki wa video za mtv mwaka 2023 anaongoza akiwa na teuzi nane saba zikiwa kwa video zake za muziki wa anti hero na kuteuliwa katika kitengo cha msanii bora wa mwaka akifuatiwa na ja ambaye ana sita mtv ilitangaza wiki hii swift, mpaka sasa ana teuzi 14 za VMA akiwa nyuma ya Beyonce ambaye ana 28, 2 na Destiny Child, Madonna ambaye ana tuzo 20 na Lady Gaga anazo 19. Beyonce pia ameteuliwa kuwa msanii bora wa mwaka Doja Cat, Kim Petras, Miley Cyrus, Nicki Minaj, Olivia Rodrigo na Sam Smith wote wamefungana katika teuzi tano pamoja na Blackpink, Didi na Shakira, kila mmoja alipata nne. Na sasa kufuatia ziara yake ya kwanza ya kipekee mapema mwaka huu, Suga ambaye ni rapa, mwimbaji na mtunzi, nyota wa K-pop, amekuwa mwanachama wa tatu wa kundi la BTS kuanza utumishi wa lazima wa jeshi nchini Korea Kusini. "Tungependa kuwafahamisha mashabiki wetu kwamba Suga ameanza mchakato wa kujiandikisha jeshini kwa kutuma maombi ya kusitishwa mpango wake wa kuahirisha," Big Hit Music ilisema katika taarifa. Huko Korea Kusini, wanaume wote wenye afya wenye umri wa miaka 18 hadi 28 wanatakiwa kisheria kutekeleza utumishi wa kijeshi kwa miezi 18 hadi 21 chini ya mfumo wa kujiandikisha unaokusudiwa kuzuia uchokozi kutoka kwa mpinzani wake Korea Kaskazini. Hata hivyo, mwaka 2020 kundi la BTS iliahirisha kutoa huduma yao hadi kufikia umri wa miaka 30 baada ya bunge la kitaifa la Korea Kusini kurekebisha sheria yake ya huduma ya kijeshi na kuwaruhusu nyota wa K-pop kuchelewa uandikishaji wao hadi umri wa miaka 30. Aida Isa, VOA, Washington. Shukrani sana Aida Isa kwa habari hizo zilizokusanya kwenye sekta ya burudani. Basi eh, kabla ya kuenda kwenye swala la leo uh, Kenneth kuna mm. ripoti nimeona hapa kwenye Nation kule Kenya mm. wabunge kumi na watano mwaka mzima mm. hawajazungumza lolote <laughs> bungeni. Na kazi ya mbunge ni kutunga sheria, kujadili sheria, sheria zote ambazo zinatendeka ndani ya nchi, yeye anastahili kuwa amechangia. alafu... ndiyo kazi ya mbunge ndiyo <laughs> alafu ripoti yenye anasema hawa wabunge mm ni wazungumzaji wakubwa sana katika mikutano ya kidini nje ya bunge, ya kidini, nje ya bunge. Katika <laughs> mikutano ya vyama vyao vya, vya siasa e, na katika mikutano ya waandishi wa habari. Sasa ile jukumu lake la kwanza la kutunga sheria analitungia wapi? <laughs> Hapo, sasa eh, ndipo kuna, ndipo kuna swali. Kazi kubwa ya mbunge ni kutunga sheria, sio? <laughs> Hayo mengine hayo si kazi yake, lakini sasa kama nje ndi anazungumza zaidi zaidi kuliko basi, wananchi wanastahili kumwita wamwambie, sikiliza, tulichokutuma kufanya sicho unachofanya, wa, wa, unatuangusha. Ndio maana haya mataifa mengine yamepiga hatua mbele yetu. Swali la leo, je, yeah, mm. Ni sawa kwa mashirika ya kimataifa kusitisha msaada kwa ajili ya kupitishwa sheria kupinga mapenzi ya jinsia moja? Benson Kim, nchi za Afrika zina uhuru wao misimamo na maamuzi ya masuala yoyote hayafai kushurutishwa na nchi za Magharibi kwa minajili ya misaada. Huyu Abisai Mugate anasema misaada wanaleta Afrika haina maana, wacha wakae nayo mm-hmm. Lina mjadala. Msa Chambaza anasema Afrika inabidi kutafuta ufumbuzi wa jinsi gani tutatumia rasilimali zetu kujitegemea, na sio kuwa vibaraka na kufata sheria za watu wa ughaibuni kwa hofu ya kukosa misaada. Huyu Richard Kambale kutoka DRC anasema ni vema kujua asilimia ngapi ndio wanaunga mkono ushoga ili tujue kama kweli inavunja misingi ya demokrasia. Endapo wananchi hawataunga mkono, tuseme kuna ukoloni nasi hapo lina mjadala vilevile. Lakini Museveni naye kasema kwamba hamtatuusurutishwa kuvunja mila zetu tunawayamini na dini yetu. Betoit Karikera, Makaveli Minamino wanasema wazungu uchumi wao umeyumbishwa na vita vya Ukraini na Urusi, halafu korona nayo ishabomoa ndio maana wanakuja kutubomolea mila zetu. Basi ni baadhi ya maoni. Namwona huyu David Sesenga kutoka kule Tanzania, kuna huyu Salum Nyoha. Wengi tu walichangia katika uh, swali hili la leo. Basi tumalizie na wimbo huu. Mm. Enjoy. Acha tuni waweke wazi mubaki mm. na mishangao mm, kuswa ya mapenzi nataka kuyaeleza na leo