Karibu katika VOA Express, matangazo yanayokijia sana wakati kama huu, ambapo ni saa kumi na nusu jioni kule Afrika ya Mashariki, sawa na saa tisa na nusu alasiri Afrika ya Kati, na hapa mjini Washington DC ni saa tatu na nusu asubuhi. Bila shaka upo tayari kabisa kukimbia nasi katika VOA Express. Ni Mkamiti Kibayasi nikishirikiana na Sande Shomari. Pamoja basi, tunawaalika wasikilizaji wetu mkiwemo vijana katika rika tofauti, wasichana na wavulana, mjumuike nasi kujua yale tunayowaandalia, baadhi tu kwa vidokezo tulivyokuwa nao. Tutakuwa na swali la leo: unadhani haki za kiraia zimepatikana baada ya miaka sitini ya hotuba ya Martin Luther King wanaharakati wa kiraia hapa nchini Marekani. Kuna maoni lukuki, tutakushirikisha bila shaka. Bila shaka kama ulivyosema Mkamiti, mimi nimekwisha jaa tele humu ndani ya studio kama pishi la mchele, kupa vitu vizito vizito na mengi, anaendelea kama ulivyosema mojawapo. Uh, nyingine tutakaoliangalia ni katika masuala ya elimu ya juu kule nchini Tanzania. Uh, kuna changamoto nyingi kwenye bodi inayotoa hiyo mikopo ya elimu ya juu. mm -hmm. sasa basi serikali nataka kufanya mabadiliko kidogo hapo. Lakini je, wadau wa elimu nao wanasema nini? Kwa swali hilo, ni changamoto zipi wanafunzi hawa wanazipitia? Tutaangalia na kujua wadau wa elimu wanasemaje vile vile huko nchini Tanzania. Bila kusahau mkamiti, ni kwamba na msikilizaji, hatukosi kuangalia na ujiri na kutamba kwenye mitandao mbali mbali ya kijamii katika maeneo yote ya Afrika Mashariki na Kati na kwingineko duniani bila kusahau mkamiti mm -hmm. vitu vinavyoenda na expresi ni vinaitwa vitu vya muziki, muziki mkali, muziki wa kuvutia motomoto, utakuwapo pia barazani. Je, barazani huwezi kukosa, mm -hmm. na kama unavyojua siku zote kwenye barazani tunaangalia mambo yaliyopo, mm -hmm. na leo hii kwenye barazani tunasema, kati ya mke na mama mkwe nani apewe kipaumbele hapo? e <laughs> <pana moto. tana. laughs> kati ya nani, mke mm -hmm. na mama mkwe mm -hmm. Ne haya, wa kweli kweli. Haya basi tuelekee huko Uganda ambapo inaelezwa kwamba Umoja wa Ulaya ukishirikiana na Ubelgiji na Ujerumani e, wanatarajia kuipatia Uganda aaa wadogo katika shule mia mbili kote nchini huko Uganda. Sasa basi ili kufahamu kwamba uh, ukuzaji huo wa elimu utafanyika katika mazingira yapi, mpangilio upi, na je uh, itawafaidisha vipi, ninaye hapa mwalimu Kisitu kutoka nchini Uganda, tayari kutueleza kile ambacho anakifahamu kwa mtazamo wake yeye. Karibu mwalimu Kisitu. Shukran sana ndugu watangazaji wa VOA na asanteni sana kwa kutupa kipaumbele kama wana Uganda, mm -hmm. Kuhusiana na swala hilo la msaada kutoka uh, nchi za EU uh, sisi kama wana Uganda uh, msaada wowote ule unaotolewa kwa ajili ya uh, kushughulikia maendeleo katika nchi yetu Uganda tunaufurahia kwa sababu Uganda ni mmoja wapo ya nchi zile ambazo zinaendelea, na kwa kweli, uh, kama nchi tunapata ugumu sana wa kwa upande wa kifedha kwa ajili ya uh, kuendeleza bajeti na mambo mbalimbali. Kwa hivyo msaada wowote ule uh, tunaukaribisha kwa mikono miwili na nataka nichukue fursa hii kushukuru sana nchi husika kwa msaada huo aa, uh -huh. kwa upande mwingine, aa, na, aa, ka, mimi kama mwananchi wa Uganda ningeomba msaada wote ule ukiletwa katika nchi zetu aa, wale watoaji msaada tunaomba tena sana kuona kwamba uh, msaada huo unatekelezwa vizuri, kwa sababu wakati mwingine katika nchi zetu zinazoendelea kuna changamoto ya ufisadi ambapo uh, hela nyingi wakati mwingine zinabadilishwa na kupelekwa uh, kwenye, uh, kwenye uh, sekta ambako uh, hazisaidii na tena ule mradi uliotarajiwa labda kutekelezwa na msaada huo unakuta kwamba unasahaulika, una, una, una kwa hivyo uh, tunaomba wale watoaji msaada wajaribu kadiri ya uwezo wao kufuatilia, kuangalia jinsi utekelezaji uh, unavyo uh, shughulikiwa. Asante sana, asante sana Mwalimu Kisitu, uh, kwa maelezo yako. Basi zaidi ya hapo ni kwamba msada huu ni katika harakati yeah. zile za kupunguza ukatili wa kijinsia na pia kukuza haki za afya ya uzazi pamoja na ngono. Inaelezwa kwamba hapa katika kundi hili jopo ambalo litatua mzigo huu wa fedha ili kuhakikisha mm. matumizi ya kama ya vijana, ya ya vijana ili Kukuza mazungumzo yenye nguvu kati ya vijana kutoka kote nchi za EU. Haya ni maelezo ambayo yameelezwa na kiongozi kutoka EU Balozi Sadek ambaye pia uh, ndio msimamizi mkuu katika uh, mchakato huu wa uh, kuwasilisha hizi fedha kufika kule uh, nchini Uganda. Basi unaendelea kusikiliza VOA Express kutoka hapa Washington DC. pamoja ni shika kama kuna baridi lote linaisha, a joto linapoa. Ah, ah. Platform, mambo hayo mazuri kabisa sana, ni mazuri kweli kweli. Mkamiti na kuona unatikisa tukisho taratibu mm. Ha, ukifurahia mm -hmm. Wimbo huu mkamiti Neniweza. Vile vile upande wa pili Aida Isa na mwanae anafurahia kweli kweli. Eh, kibao hichi Murwati safi sana. Uh, kutoka platform sasa mkamiti, kama nilivyosema mm -hmm upande wa pili tunaangalia swala la changamoto za elimu hasa kwenye bodi ya mikopo ya juu hii, kule Tanzania inajulikana kama HESLB, Higher Education Student Loan Board. Sasa wanasema swala tutaji mikopo kule limewaibua wa wabunge nchini humo, uh -huh. na wanafunzi wasio na uwezo wanadai kwamba wanashindwa kupata mikopo ya kuwawezesha kusoma elimu ya juu. Kwa hiyo hmm. changamoto hizi nyingi na zilizopigiwa kelele na wabunge wa Tanzania, hatimaye na wanafunzi wenyewe, zimepata sikio la serikali. Kwa serikali ya nchi hiyo imetangaza kwamba itafanya marekebisho esh, ya sheria ya bodi hiyo ya mikopo ya elimu ya juu okay. na wataangalia mambo mbalimbali, ikiwemo wanasema vigezo vya utoaji wa mikopo hiyo kwa hiyo basi watapitia huko, na wanasema haya mageuzi yakitajwa na mmoja wa wabunge, wanasema kwamba ni mradi wa elimu ya juu ya mageuzi ya kiuchumi. Na wametenga fedha kwa ajili ya kufanya mapitio ya sheria hiyo, na iwasaidie basi wanafunzi waweze kupata msaada zaidi wa kupata mikopo yao. Na hata spika wa bunge la nchi hiyo alizungumza akisema kwamba changamoto ni kubwa sana, mtoto wa maskini anakosa nafasi ya kupokea fedha akipata pengine asilimia arobaini tu eh? Sasa nini baada wana... ya kupata kitu kizima na, na, kitu chochote ambacho uhum, wanapanga ili kukabiliana na changamoto hizo, ili hizo asilimia hamsini zinazoonekana zinaegemea upande mmoja ziweze kufanyiwa mkakati madhubuti ziwe kwa usawa. Nafikiri sasa ndio wametangaza kwamba watachukua hatua za kuwasaidia hawa lakini tunaye hapa mtaalamu wa maswala ya elimu uh -huh, mdawa wa elimu nafikiri anaweza kutueleza zaidi Dr. Jalala Hassan kutoka chuo kikuu huria nchini Tanzania, yeye akiwa na uzoefu ameshuhudia changamoto. Kwanza kabisa kwa ujumla, eh, utueleze changamoto gani ambazo wanafunzi hawa kwa ujumla wanazipitia? Changamoto kubwa tuseme ni ilikuwa ni lile swala la kutoa mikopo kwa asilimia na kuna vigezo ambavyo serikali ilikuwa imeweka kwa ajili ya hiyo mikopo lakini unakuta vigezo uh, vile mtu mwingine anaweza akawa hawezi kuvifikia, lakini bado ana uhitaji mkubwa sana wa kupata mkopo. Kwa mfano unakuta mtoto hana wazazi uh, lakini hana hata cheti cha kifo. Unajua ametoka kijijini, hana cheti cha kifo cha wazazi wake lakini kwa sababu tu hana cheti cha kifo cha wazazi wake hawezi kupata mkopo. Kwa hiyo unakuta kabisa hilo nalo pia ni tatizo. Mimi nafikiri kwangu, mimi hutoa mikopo kwa wanafunzi wote bila kujali kwamba huyu ana uwezo ama hana uwezo. Ni uwekezaji ambao ni mzuri, kwa sababu kila mmoja, kila mtoto atanufaika. Na pengine basi kwa sababu ya kutufaika huku, wewe pamoja, ukiwa mtaalamu wa swala ya elimu, umepokeaje kwanza haya maamuzi ya serikali kufanyia marekebisho hii bodi ya mikopo. Nimechukulia jambo hili kama ni fahari kubwa sana kwa nchi na kwa taifa, kwa sababu linagusa maslahi mapana ya taifa, hususani jamii yetu, na hasa katika swala zima la elimu, kwa sababu unajua elimu ndio, ndio msingi msingi wa maendeleo kwa taifa lolote lile sababu kama taifa halijaelimika haliwezi kuendelea. Sasa kama kama tunawekeza kwenye elimu, kama serikali imeamua kuwekeza kwenye elimu, hilo ni jambo kubwa na ni jambo mzuri kwa nchi. Kwa hiyo kwangu mimi nalichukulia kama jambo kubwa na mkakati mkubwa na mkakati ambao ni bora kabisa kwa ajili ya maslahi mapana ya taifa. Bila shaka, bila shaka. Dkt. Jalala Hassan kutoka chuo kikuu huria cha Tanzania akizungumza na Vio Express. Asante sana kwa uzoefu huo, utotueleza dokta, na tunatumaini wanafunzi Mkamiti pengine watapata uh, misaada zaidi ya kupata mikopo kuendelea na elimu yao ya juu kule nchini Tanzania. Basi moja kwa moja, Mkamiti, nafikiri hivi sasa tuelekee kwenye habari za dunia. Mkuu wa jeshi la Sudan Jenerali Abdel Fatah Burhan Jumanne alisafiri kwenda Misri kwa mazungumzo na rais wa Misri Abdel Fatah el Sisi, huku kukitokea mauaji ya raia kadhaa katika mkoa wenye mzozo wa Darfur. Wakati Abdel Fatah al Burhani akiondoka nchini kuelekea Misri, madaktari na mashahidi wamesema raia 39 waliuawa, wengi wao wakiwa wanawake na watoto katika shambulio la makombora huko Nyala, mji wa pili katika jimbo la Darfur Kusini, mahala ambako mapigano maelfu ya, ya watu wanasafirishwa na magenge ya wa wahalifu na kulazimishwa kufanya kazi katika vituo vya utapeli na shughuli nyingine haramu za mtandaoni ambao zimeibuka kote, zimeibuka kote Asia kusini mashariki katika miaka ya hivi karibuni, Umoja wa Mataifa umesema Jumanne katika ripoti yake. Ripoti hiyo ilinukuu vyanzo vya kuaminika vikikadiria kwamba takribani watu laki moja ishirini elfu kote Myanmar na karibu watu laki moja nchini Cambodia wanaweza kuwa waitumbukia katika shughuli za utapeli za kampuni nyingine zinazomilikiwa na wahalifu huko Laos, Ufilipino na Thailand, kuanzia ulaghai wa pesa kwa njia ya kidijitali hadi mchezo wa kamari wa mtandaoni. Rais wa Rusia Vladimir Putin hana mipango ya kuhudhuria mazishi ya mazisha, kiongozi wa kundi la mamluki la Wagner Vegeni Prigojen ambaye alifariki katika ndege yake ilipoanguka wiki iliyopita, Kremlin imesema Jumanne. Ndege binafsi ambayo Prigojen alikuwa anasafiri nayo kuelekea St Petersburg kutoka Moscow ilianguka katika mkoa wa Tver kaskazini mwa Moscow Agosti 23 huku watu wote kumi waliokuwa ndani ya ndege hiyo walifariki wakiwemo viongozi wawili wakuu wa Wagner na wanaume wanne walioripotiwa kuwa walinzi wa Prigojen. Na adhabu ya, kifu, ya, ya kifungo cha waziri mkuu wa zamani wa Pakistan Imran Khan kwa hatia ya ufisadi imesitishwa hii leo Jumanne, wakili wake amesema, lakini haikuwa wazi ikiwa ataachiwa huru. Msemaji wa chama cha Kan cha Tehrik Insaf in PTI amesema mahakama kuu ya Islamabad ilibatilisha uamuzi wa mahakama chini ya mwezi huu na wa kumfunga jela miaka mitatu, hukumu ambayo ilimzuia kugombea uchaguzi ujao. Chama cha Khan na mawakili wake wamesema ameachiliwa kwa dhamana, lakini wanahofia Khan mwenye umri wa miaka 70 atakamatwa tena kutokana na mmoja kati ya kesi zaidi ya 200 zinazomkabili tangu alipoondewa madarakani kwa kura ya bunge mwaka jana. Brother ni blogger kubonga tu kwa mtandao. Marekani wa kutaki na TZ wamekudarao. Hip hop ya TZ saini kaku seti bubu kwaya. Mekimya wote na fam wote na dudu baya. Mnashinda insta mkipiga picha na luku mbaya. Nilete nura haraka mtaalam huyo Jones, msikilizaji, kama unavyomsikia na Bongo Flava, kitu chake ambacho alikitoa akiwa challenge wanamuziki wa bongo kule nchini Tanzania kwamba sasa hawawezi au hawana ubavu wa kurapu kama ilivyokuwa zamani, lakini kama unavyokumbuka, alijibiwa eh, na mwanamuziki mwingine wa Tanzania wa kike ambaye alimjibu jana, eh, tulipiga wimbo wake nafahamu sana bila shaka na Rosari, kama unakumbuka, Mkamiti alitoa kitu chake kile, akiwa naimba, kuna video yake maeneo ya makaburini mm -hmm. akamjibu <laughs> Kaligraf Jones kwamba we huwezi, sisi tuko vizuri. Lakini vivile, Kaligraf Jones anaonekana jana akizungumza na baadhi, akiendeleza wimbo hili eh, au sakata hili na kusema kwamba ameomba msamaha, akizungumza na mtangazaji mmoja wa Safi Media. Jua hilo, lakini basi, ndo hivyo, ni mambo ya dising mambo ya rapu ya kitamba na kuzunguka na kuzungusha Afrika ya Mashariki. mm Calligraph. Calligraph Jones. Haya -hmm. Kati ya katia... mke, mke na mama mkwe, nani apewe kipaumbele? Sasa sande hapa hapa... kubwa kabla ya kwenda kwenye shughuli kubwa, hili swali naona tunalianzia kwako, wewe mwenyewe hapa studio <laughs> <laughs> <laughs> Mkamiti, unambua hii ni shughuli kubwa na sio mchezo. Wanamwita uh -huh. Mama mzaa chemba na mkeo, na sasa mkeo ndio mm moyo wako. Sasa kabla sijajibu tuende kwa wasikilizaji <laughs> tumkaribishe aseme, <laughs> mahali alipo, jina lako na tuambie unasemaje wewe, <laughs> kwa upande wako, karibu sana. <laughs> Msikizaji, jitambulishe, karibu sauti ya Amerika, tunakusikia. Asante kwa, jina Jafari Kulaga, kijana mpole kabisa, ni hapa Morogoro mjini. Habari za Morogoro Bana huku mzima tuza, huko Amerika safi kabisa bratha. Haya, niambie kwa upande wako umepokeaje swala hili, ndugu yangu uh -huh. mm -hmm. ni bana, nilivyoiona mada hii mbali na kuguswa na nilishanitokea, niseme tu kwamba katika watu wawili hao kila mmoja ana ubora, lakini kwa upande wangu mimi mm -hmm. naona kupewa kipaumbele ni mke kwa sababu kuna ugonjwa mwingine unajua una- unaweza ukapata una, una, una, sehemu ukapumzikia yaani ukatoa au labda ukampoza mtu. Lakini sasa sehemu nyingine hata nyumba yenyewe inakuwa chungu. Kwa hiyo mimi nasema kipaumbele kwanza ni mke. Najua mama mkwe, hata kama nitamuudhi nitamkera, najua mkimfunga chai kifurushi fani hivi kina magimbi kina, kina, kina kasamaki fani hivi e, anasahau yote kuliko huku ndani huku ataye <laughs> ah, hali ya hewa inakuwa imeshachafuka, inakuwa imechafuka na familia yetu kidogo, na akili ya baridi, na kwambia unaweza ukatafuta pakulala au unaweza ukatafuta kwenye mchesha wa ngoma huko. Sasa kabisa. Shukran kwa maoni yako tunayopokea, na una haki ya kuzungumza kile ambacho nadhani kwa upande wako ni sahihi kabisa. Basi msikilizaji, wakati pia kuna wasikilizaji wengine uh -huh. wanatiririka kwenye laini ya simu, hebu tusome kwamba yale ambayo umetuandikia kupitia mtandao wetu wa Facebook. Muhamed Charo yeye anasema anatokea pwani ya Kenya. Ameandika mkwe, kwa sababu yeye ndiye amekuzalia bibi mke wako, uko naye daima kwa nyumba, so, nafasi yake iko ila mkwe ana heshima kubwa kuliko bibi yako. Ndiyo Charo anavyoandika haya. Kutoka kwa Charo, nakutana na Zabuloni Muyongezo, anasema yuko kule DRC Beni. Anasema wote wana nafasi, ila wakati wewe mvulana umeoa, inabidi umtegemee sana mkeo, anasema Lusi Ahadi yeye, yeah, anasema kila mtu apewe kipaumbele kulingana na jukumu lake, sababu hakuna mmoja anaweza kuchukua nafasi ya mwingine. Shukrani sana Kali Kalutumba, hali kadhalika Mtaua Yakobo Daudi, James Jafari, Kulaga Selvas Kihanga, Vincent Daudi, Manu Morris Franklin, nyote nyie mmetoa maoni lukuki, tunawashukuru. Basi tupate kibao cha muziki Chei kutoka kwake Diamond Shirikiana na, na Chei wanakwambia shu. Kitu hichi nakipenda sana Mkamiti wewe eh? Haya, tukipate basi katika mandhari mazito hayo ya ama pia napata vitu msikilizaji <muchas> <muchas> vitu vizito hivyo vya mapiano Mkamiti, wanasema kwamba mapiano imeshika moto sana Tanzania. mm -hmm. Naona mpaka na kaligrafu kusema, sema wa Tanzania hawarapu ni kuzungumzia hii mambo ya mapiano kama kwa mno, lakini wanaonaje Mkamiti? Naona mapiano kweli imeshika kasi kama ulivyosema, na ni kwamba watanzania wameitohoa sasa, waimbaji wameiweka kama ya kwao, wanaibeba kweli, kweli. wakipiga ngoma mm -hmm. kwa ukali wa hali ya juu sana. Mimi nafikiri wako vizuri tu, wako vizuri Mambo sio mchezo ayo, msikilizaji, ni ndani ya View Express. Hayo basi, akijia wake ni Diamond Platnumz eh, na shiu. Kitu hicho shiu, eh, wengi wanakiita shiu. Haya Mkamiti, tunakwenda kwenye kitu kinaitwa kama huna kazi sasa, okay. Hapa eh, kwenye kama huna kazi, leo tunaye Victoria Merab Akinyi ambaye ni kijana mjasiriamali kutoka kule Kampala, Uganda, na ambaye alikuwa kwenye mkutano wa YALI hapa Washington DC. Sasa Akinyi, kama kijana amejituma na kuanzisha VM Interiors pamoja na Kinyi House of Fashion. Hebu tuambie Akinyi ushauri kwa vijana. Amezungumza mwenzetu Kamau, tumsikilize. Akinyi unasemaje kuhusu ushauri kama hauna kazi, vijana, nawaadvise mfanye kitu moja. Unaweza hata kuwaka mtu wenye anajua kuchora ama unajua kuchengeza nyumba ama unajua kupika chakula. Hizo vitu zote zinaweza hata kupatia pesa, haitakani ukuwe kaa unaenda ofisi kupata pesa. Kwa mfano mimi, sasa, mama wangu alikuwa anauza samaki barabarani, akanifunza nikamaliza shule. Lakini saa zenye alikuwa anauza hizi samaki, nilikuwa nauza na yeye. Sa hiyo imenisaidia kwa hii dunia. Mi nimeanza kampani zangu mbili, moja inafanya fashion. Nilijifunza peke yangu vile wanashona. Asante sana Victoria mm, kwa ujumbe mzuri. kama una kazi mm -hmm. Basi usikae goigoi, kuna vitu vya kufanya kama kijana ili kukupeleka katika hatua ijayo ya maisha. Tuangalie kwenye swali la leo, unasema kwamba unadhani nini kinachoendelea, unadhani haki za kiraia zimepatikana baada ya miaka sitini ya hotuba Martin Luther King? Eli Mosaria Maeda anasema ninaamini kuwa hotuba ya Martin Luther King ya I have a dream, basi ilijikita kwenye haki za raia wa Marekani weusi, pengine machotara na wanawake. Marekani wamefanikiwa katika kutoa haki hizo kwa kigezo, kwa nyadhifa kubwa za urais, makamu wa rais, waziri na kadhalika. bila shaka, bila shaka, mengi yanazungumzwa hapa mkamiti na vilevile kwa upande mwingine Ee, labda kabla hatujaangalia jili na kutanda kwenye mitandao ya kijamii basi, naye pia Mangala Asumani Joseph Mangala anasema anapatikana DRC, anasema hapo mara nyingi siasa ugawanya raia na ndio maana haki za raia zimepatikana ikiwa ni raia wanaegemea chama tawala tofauti na wengine. HD Omi anasema haki nyingi zina tatizo nazo, tatizo lilopo linaloitwa haki za watu wa jinsia moja kuona hivi sasa ni haki au vipi? Ni mengi yameandikwa. Shukran kwako kwa Moris Lukalila, Paul pamoja na Mafutah Mshare kwa kutoa mchango wenu. Tuangalie yanayovuma kwenye mitandao ya kijamii kwako sande, Shomar. Bila shaka makamiti ni mengi yanavuma kwenye mitandao ya kijamii na moja kwa moja hapa wana ni picha ya Barack Obama na Michelle Obama, walikwenda kwenye michuano ya US Open pale. E, hii ni moja ya picha ambayo imetamba, e, na kama unavyoona michuano hii ikiendelea, Coco Gauff akiwa pia anatamkwa kutamba kwenye mchezo wake huo ambao alishinda. Na katika mchezo huo, wakati Coco Gauff wanacheza alishuhudiwa na Rais Barack Obama na mkewe Michelle Obama. Koko, eh, Koko Gaf katika mchezo huo alikuja na kushinda seti tatu, sita, sita, mbili, sita mbili akimshinda Sigmund pale Arthur Ashe Stadium. Mambo yalikuwa ni mazito, na picha ya Koko Gaf inatamba kwenye mitandao mbalimbali ya kijamii akionyesha jinsi gani eh, alivyo na uwezo mkamiti wa kucheza tenis. Ni kijana mdogo, uwezo mkubwa, bila kusahau anaendelea kutamba kwelikweli kweli. Hili swala sio dogo mkamiti. Nafikiri wengi wamekuwa wakiona na kujifunza kutoka kwa binti huyu mrembo ambaye ana umri mdogo, lakini kwa uchezaji wake mkamiti, ni mm -hmm. uchezaji wa hali ya juu sana ambao wametamba mm? yeah, sana, ndio maana basi ameweza kutrendi. Wenyewe tunasema eh, hey, ametrendi kwenye mitandao mbalimbali. So, kingine kipi? Kingine ni bwana muziki Billnass akiwa na Mario wanatamba na kibao chao kinaitwa Maokoto. Video hiyo sasa imekusha toka Eh, msanii wa bongo huyo ameshirikiana na mtu mwingine basi, ni ngoma ambayo inatamba kweli kweli. Pengine katika siku zijazo, Aida, anajua siku zote anapenda kupata ngoma mpya hizi, labda atatuangushia ndani ya VOA Express, ili wasikilizaji wa, wa VOA Express kutoka hapa Washington DC waweze kuburudika. Lakini basi, Sande, naona muda nao nakimbia, basi tuwache wasikilizaji na kibao hiki cha shuu kutoka kwa Diamond akishirikiana na mwenzie huyo ili waweze waweze kupata vitu vizito kutoka hapa Washington DC. Usahau basi, msikilizaji, upande wa pili anaitwa Aida Isa akifanya vitu vyake moja kwa moja hapa studio, mi naitwa Sandy Shomari, lakini pia usahau nikiwa na mwenzangu Kamiti Kibaysi. Usikose ungana nasi kwenye matangazo ya nini, ya jioni, kuna vitu vitu vinakuja pale jioni msikilizaji, lakini kwa sasa pata vitu vizito na sisi ndio tunakuacha hivyo studio, sana sana, sana.