I want the hits. Kutoka studio 15 hii ni VOA Express. Nam karibu karibu kwenye VOA Express moja kwa moja kutoka Washington DC, msikilizaji, hapa ni saa mbili na nusu za asubuhi mjini Washington kumi ya nusu Afrika Mashariki, tisa ya nusu Afrika ya Kati. Tayari msikilizaji, nikiwa nimekusha ja tele kama pishi la mchele leo tarehe ishirini na moja ya Desemba, langu jina ni Sunday Shomari na siku ya leo Alhamisi, tuko na mambo kemkem kem ya kupatia kwenye kipindi hiki cha Express, lakini siko peke yangu bila shaka wako naye BMJ Mridhi. Tuko tayari kabisa kukusukumia gurudumu hili la VOA Express, siku ambayo ni ya pili tangu uchaguzi uanze kufanyika nchini DRC. Kuna mahali maeneo ambapo, uh, muda umeongezewa. Uh, tutasikia mengi zaidi kuhusu hilo na mengine, uh, na ni hapa tu VOA Express. Bila shaka, bila shaka kama unavyosema DRC, lakini pia taangalia kule nchini Uganda vijana wameminiwa mafedha. Rais Museveni amwaga fedha nyingi kwa vijana. Je, kitu gani ambacho wanazungumza vijana hawa? Nashukuru presidenti wetu rais presidenti Museveni kwa kutufikiria, kama amefikiria kwa wakijana. Unaona, ukiingia degeto kuna wakijana wengi, hakuna kazi bila shaka, bila shaka. Basi tafuatilia kupata taarifa hiyo kwa kina zaidi, tuka kusikia vijana wanazungumza nini kule Uganda. Lakini vilevile vile kuna habari nyingine za burudani sawa. Leo tutaangalia maswala ya burudani, ikiwa ni Alhamisi, mambo yanayojiri kwenye uwanja wa burudani na entertainment, mambo ya konje kule. E, tutaangalia BMJ mambo yako namna gani, bila kusahau muziki express. Bila muziki hujasukuma gurudumu hili la express. E, lakini vyote kuwa tunaangalia pia maswala ya barazani hali kadhalika habari za dunia, na kwenye barazani tunauliza mchakato: Je, unaridhika na mchakato wa uchaguzi, upigaji kura kule DRC? Wengi sana wamezungumza, bila shaka basi tutaangalia yote hayo, lakini tuanzie huko huko DRC ambako tumekuwa tukiripoti taarifa hizi kwa muda mre mrefu sasa. Lakini jana ndicho kilikuwa kilele cha yale ambayo yamekuwa yakiendelea. Lakini haitoshi kwamba uh, walikuwa wanapiga kura uh, rasmi ilikuwa ni jana, lakini ucheleweshaji wa kiwango kikubwa katika vituo vya kupigia kura hapo jana Jumatano umewalazimisha maafisa kuongeza muda wa kupiga kura katika uchaguzi huo mpaka leo Alhamisi. Hivi tunavyozungumza, kuna baadhi ya maeneo ambapo watu wako kwenye foleni wakisubiri kupiga kura zao baada ya muda kuongezewa. Visa viliripotiwa vya eh, kukosa kufika vifaa kwa muda uliofaa na matatizo mengine tu chungu nzima ambayo yameripotiwa hapa na pale, lakini pia kumekuwa na mafanikio katika baadhi ya maeneo. Tuungane sasa na mwandishi wetu Mitima de Lechanse, yuko katika mji wa Bukavu. E, kwanza Mitima, unajua hapa VOA Express tunapenda sana kujua masala ya wanawake na vijana. Nataka tu uangazie vijana na wanawake, jinsi walivyopiga kura hapo jana na vile ambavyo wanaendelea wale ambao wamefika kwenye vituo hii leo, baada ya muda kuongezewa, hali iko vipi hapo? Mitima de Lechanse, kitu ambacho nimekishuhudia wanawake so, na vijana wakati wa kura hapa mjini Bukavu na pia katika maazi ya vivu ya chimbo la civo kusini mashariki mwa Jamhuri ya Demokrasia ya Kongo ni kwamba wamejitokeza kabisa kwa wingi tangu asubuhi, sababu mimi mwenyewe nimeamkia asubuhi kwenye baadhi ya vituo ambavyo niliweza kupita na kujionea, kulikuwa wengi, walikuwa ni vijana hasa zaidi so, ambao wameamka mapema, vijana wa miaka umri wa miaka kati ya kumi na nane Sasa Mitima, baada ya kuongezewa muda huko, labda hii imebadilisha yale yaliyoratibiwa hapo mwanzo, kwa sababu ilitarajiwa kwamba uchaguzi ungemalizika hapo jana. Sasa baada ya huku kuongezewa muda, ina maana gani kwa wale ambao walitarajia labda watapata kusikia nani ameshinda uh, kabla ya labda kabla ya wikendi. Nini matarajio wote ambao kupiga kura wanakuwa wakiweza kutarajia kwamba matokeo kwa muda yafanyika kuchangaziwa hivi karibuni iweza kutaka kwamba kwa muda usiopungua siku kumi au wiki ile au wikende yenyewe, ambayo nakuja, waweze kujua ni nani ambaye kwa muda atakuwa ameibuka mshindi wa uchaguzi ambao uliweza kufanyika nchini Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, ni kwamba wanakuwa wakitarajia, lakini yeah. Pia nilifahamishwa kwamba kuna vituo vingine katika vijiji ambavyo watu walitarajia kwamba huenda vitafungua na nimeambiwa kwamba watu walipofika eneo hilo, wapiga kura wakaambiwa kwamba hazikufungua. Asante sana Mitima de la Chance kwa maelezo yako hayo. Haya basi, moja kwa moja tupate kibao cha muziki kusindikiza hayo. Msikilizaji ni David huyu akishirikiana naye Tinashe, how long David anakuuliza hapo, how long ni mwimbo ambao wameshirikiana na Tinashe, anakuuliza how long. E, ungeendelea kusikiliza Sandy Shomari ungesikia mm -hmm. E, pia baada ya hapo anaeleza ni kwa sababu itachukua muda gani, lakini ndivyo hivyo, msikilizaji, mambo hayo yote yanakujia hapa VOA Express. Sandy, ulikuwa unatuelezea kuhusu Uganda. Bila shaka naelezea kuhusu Uganda. Huko Uganda ni kwamba rais wa nchi hiyo Yoweri Museveni amewekeza kiasi cha shilingi bilioni moja nukta mbili kwa vijana wa geto. Na ni kwa nini? Unaposema vijana wa geto, unajua ni maana gani hapa? Hawa ni vijana ambao wengi hawana ajira, wengi wanahangaika na maisha yao kutafuta namna ya kuishi, kwa hiyo wanaishi kwenye maeneo ya mabanda, ndio maana zaidi wakaitwa mageto, na maeneo mengi vijana hao wanapatikana ni katikati mwa nchi wanataja maeneo kama vile Kasangati, Nansana, Makindye Mashariki, ee, Kasokoso, Kawempe Kusini na maeneo kama hayo, lakini maeneo haya pia ni maarufu kwa ule mtu anaitwa rais wa geto. Unamjua rais wa geto, mwenyekiti wa chama cha NUP? Aha. Robert Chaguranyi. Hata kabla hujaendelea na hiyo story, nikuwa nataka nikuulize, wakati rais anasema kwamba amewekeza, je, ni rais mwenyewe ametoa mfukoni au ni serikali yake, na ni mpango ambao umekuwa ukiendelea au umetokea tu ghafla ndio kaja sasa na hii shaba, na ndio maana e, imekuwa kwenye vichwa vya habari Uganda kwamba rais kaenda kule kasema kuna vikundi vivi vya vijana SACCOS, anaingiza fedha kwenye vikundi hivyo akitaka kuwasaidia. Anasema hawa vijana kwenye maeneo hayo mm -hmm, watoke huko wapate namna ya kufanikiwa kimaisha. Sasa basi, metafuta kijana mmoja akiwa kule Hoima ambaye yeye ni mwendesha bodaboda anaitwa Daniel Ahebwa. Kwanza yeye mwenyewe nimetaka kujua amepokeaje mpango huu, au swala hili la rais? Nashukuru prezidenti wetu rais prezidenti Museveni kwa kutufikiria, kama amefikiria kwa wa wa kijana. Lakini rais wetu, kuna vitu ambavyo anafanyaga vitu vingine ambavyo asiingie kwenye mageto kusema kwamba tuko na shida gani. Unaona, ukiingia geto kuna wakijana wengi, hakuna kazi, walisoma kazi nyingine, wanafanya kazi nyingine. Ila kwa kuhusu hiyo pesa, nafikiri itasaidia wakijana kufanya kazi ambazo walisoma. Kama alifikiria hivyo, amefanya vizuri sana kwa wakijana lakini vilevile inajulikana kuna changamoto mbalimbali mbali katika upatikanaji wa ahadi kama hizi za kifedha zinapotolewa. Je, kwa upande wako hilo wewe unalionaje? Ni kawaida Uganda hapa siku nyingi, uh, mili uh, project namna hizo zinakujaga, lakini kufika kwa mwenye yule ambayo wamepulania pesa hiyo ni shida ya kumfika, kwa sababu wakituma kwa ministry ministre wafanyakazi wa ministry wanafanyaga ujanja janja. Sasa yule mtu ambaye anategemea kupata hiyo pesa anateseka sana kuipata, lakini nafikiri kama Raisi wetu amefikiria vizuri sana, hiyo pesa itafika kabisa. Asante ah, sana hebwe Daniel katika kule Hoima, kuzungumza na VOA Express maswala hayo basi ya vijana wa Uganda wakisubiria hadi ya Rais Yoweri Museveni. Bila shaka, eh, BMJ, sasa nafikiri ni wakati wa kuangalia yale yanayojiri katika habari za dunia. Haya, moja kwa moja basi nianze kwa upande wangu. Wapiga kura huko Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo leo wanaendelea na upigaji kura kwenye uchaguzi mkuu uliogubikwa na matatizo ya vifaa na kupelekea baadhi ya vituo vya kupigia kura kutofunguliwa. Taifa hilo maskini la Afrika ya Kati, yenye utajiri mkubwa wa madini, iliitisha uchaguzi wa rais wa bunge wa taifa na majimbo, pamoja na madiwani. Rais Feliksi Shisekedi mwenye umri wa miaka 60 anawania muhula wa pili madarakani wakati ukiwa na ukuaji mdogo wa uchumi, mdogo uchumi, na wa uchumi pamoja na mfumuko mkubwa wa bei. Kwa mujibu wa shirika la habari la AFP, upigaji kura wa Jumatano ulikumbwa na uchelewesho mkubwa kote nchini wakati tume ya uchaguzi ikijaribu kusambaza vifaa vya kupigia kura kwenye baadhi ya vituo muda mrefu baada ya zoezi hilo kuanza. Kwingineko, kuenea kwa mapigano kusini mashariki mwa Sudani kumeyalazimisha mashirika ya misaada ya kibinadamu kusitisha kwa muda operesheni zao kwenye baadhi ya maeneo, wakati UNICEF nayo ikieleza wasiwasi wake kuhusu mamilioni ya watoto walio hatarini kutokana na hasia zinazosambaa. UNICEF imesema leo Alhamisi kwamba takriban watoto 150 wamelazimika kuondoka katika jimbo la Jazira lililopo kusini mashariki mwa mji mkuu Hatumu katika wiki moja iliyopita. Jeshi la Ukraine limesema leo kwamba vikosi vya Rusia vimeshambulia maeneo kadhaa usiku kucha kwa kutumia droni 35. Jeshi la anga la Ukraine limesema kwamba mfumo wake wa ulinzi wa anga umetungua droni zote isipokuwa moja kwenye anga za mikoa ya Kivu, dnipro petrovesk, hassan Mikolive na Shenihive miongoni mwa maeneo mengine. Hakuna ripoti zozote za vifo au uharibifu katika sehemu hizo. Habari za kusikitisha zinaeleza kwamba shirikisho la soka la Algeria limesema hii leo kuwa mlinda lango na kocha msaidizi wa timu maarufu ya soka nchini humo wamefariki katika ajali ya basi, tukio ambalo limepelekea kusitishwa kwa mechi zote za mwishoni mwa wiki. Kwa mujibu wa shirika la habari la AFP, wachezaji wengine kumi kutoka kwenye timu ya MC El Bayad e, pia wamejeruhiwa kwenye ajali hiyo iliyotokea wakati wakisafiri kuelekea mji wa kaskazini wa Tizi Ouzu kwa mechi yao ya wikendi dhidi ya timu ya JS Kabilii. Kiss, si moja nyimbo maarufu sana nafikiri ni lugha ya Kiarabu, hujakosea. Wimbo wenyewe ulitoka miezi saba iliyopita, pekua pekua hapa kwenye mitandao mm -hmm. Takriban watu milioni hamsini na mbili wamebonyeza kuusikiliza wimbo huu. Uh, TikTok, si, siwezi kusema kwamba nafahamu anachokizungumza lakini kinachozungumzwa naona ni very popular kabisa kinapendwa <laughs> sana, kimependwa na wimbo wenyewe umependwa <laughs> pia. Kaka distinct hawa uh, uh, wakikuletea kitu hicho TikTok. Uh, Sunday, twende wapi basi moja kwa moja kitu kama hicho kipata. Ni wakati wa barazani, kama kawaida, mada yetu ya barazani tukiangalia tunasema, je, unaridhika na mchakato wa upigaji kura kura kule DRC? Na tayari naambiwa eh, kuna mtu kwenye laini ya simu. Uh, upigaji kura DRC tumeuzungumza sana eh, na tunaona wanavyozungumza. Tumkaribishe msikilizaji eh, karibu kwa uh, barazani, taja jina lako na pahali ulipo, endelea kuchangia mada ya leo. Naona uh, msikilizaji labda hatusikii au kuna changamoto za mawasiliano lakini wakati tukimwandaa tuki nimeona huyu Eli, nakusikia sasa. Eh, karibu eh, tuambie jina lako, uko wapi, na pia changia katika mada ya leo. Je, unaridhika na mchakato wa upigaji kura DRC? Kwa majina, na wa uh, Kongo uh, kwa maana baadhi ya vifaa vya kupigia kura zinasumbua tayari. Hiyo ni moja ya yanalii chanzo cha kuja kuralii matokeo ya kuleta shida. Umemaliza? Naam, na jambo la msingi nanihii uh, tume uh, ya uchaguzi Tafakari kwa kina nani kulianlia jambo hiyo ili baadaye usije kukawa na shida na migogoro. Ndiyo, mnaweza kusema umeridhika, na kwamba wameongeza muda katika baadhi ya maeneo ambapo ucheleweshwaji huo uliripotiwa. Kwa kifupi, ah, b-japokuwa wameongeza muda lakini bado hairidhishi sana. Asante sana. Ah, Nyerere jina la kwanza sikulipata vizuri Sunday. Uh, Nyeri, lakini mchangiaji wa siku nyingi hapa VOA eh, Express akitokea kule Butiama, bila shaka ni mchangiaji wa siku nyingi sana, na siku zote huwa anatuma mada zake hapa VOA. Bila shaka na... tunashukuru kwa eh, kutoa mchango wako. Wengine wanasemaje sandi kwenye mitandao eh, tuangalie kwenye Facebook hapa. Kwa vipi kwenye Facebook pale, namuona Eli Zigashane yeye anasema wakongamani wajali kasoro ya seni sisi anasema tutaji presidenti wetu abakie kwenye kiti basi. <laughs> Anasema presidenti wetu tu abakie kwenye kiti hicho, ndicho wanachokijali kijali. Hmm. Roi Defu Mwanzi anasema ndani ya Afrika sijawahi kuona uchaguzi kamili, kwani sisi wote eh, tunakimbilia nchi za kigeni sana kama vile Ulaya na Ufaransa. Sijui anamaanisha aje kukimbilia nchi za kigeni e, hapo nimechanganyikiwa kidogo, lakini la, anajua alichomaanisha roi defu mwanzi haya. naye Hamza Hashimu anajiita mtarashati huyo, anasema anasema ni king wa text kulebu koba, Tanzania anasema kusema utaratibu zichukuliwa kwenye kupiga kura sio sahihi, na kwa uchaguzi wa haki simaanishi kwamba Wakongo mkatae kiongozi atakayeshinda, ila natoa rai uchaguzi ujao wachukue hatua na taratibu za uchaguzi huru na haki zifatwe, anasema Ndamkunda Saiba. Yeye hata hakujibu swali kama tulivyouliza, ameenda tu moja kwa moja kusema kwamba kwangu mimi naona Felix Shisekedi atanyakua ushindi, huyu <laughs> naye mwingine uh, Munda shikoa mesa anasema wakongomani wakiridhika inatosha sisi tumeona tangu mwaka 96 huko nchini DRC. Amisi Ki Laurent anasema Mis Katumbi ndiye mchaguliwa. Tayari wameanza kuto, nani atacagulwahatacaguliwa <laughs> Toro Edmund anasema jamani, wagombea washati wadumishe amani. Anawataka wote anasema Mois Katumbe, Felix Chsekedi, Martin Fayulu, amani ni muhimu kwa DRC, anasema tuendelee. Kuchangia msikilizaji, ndo muda tulokuwa nao wa kusoma maoni yenu, lakini kumbuka kwamba show ya Express haiishii hapa e, kwenye hewani, lakini pia tunaendelea kwenye mitandao. Lakini Zablon Manyongezo, kijana mkongwe, Celestini Vita, BKB na joel Sibomama, Sibomana, Sibomana, e, wote hao tunawashukuru kwa kuchangia, pamoja pia na Guleini Paluku Bachochi. Ni wakati wa mziki. Sande, huwe unasemaje? Express bila muziki hujasukuma gurudumu. Unamwona mimi Mars akishirikiana naye Darasa, wanakuja na kile chao give up <mulia> Uh, naitwa darasa huyo msikilizaji rapa mmoja machachari kwelikweli. BMJ anavyomsikia hapo wakiwa na Mimi Mars, vitu vizito hii, lakini wacha tuipu, tuiweke jinsi inavyofaa mm -hmm, maana yake mziki wenyewe ndiyo, ni wa Mimi Mars. Huyu mwanamuziki anajulikana kama Marian, okay, Mde, alizaliwa mwaka 1992. Sasa kamu mm -hmm, shirikisha nani owaeaasa mm, e, Asante <laughs> tuangalie kwenye burudani kuko vipi? Kuna vitu vingi sana <laughs> <laughs> ninakupa usukani. Chukua usukani, manake ile ni eria yako. Niangushe it vitu. Angusha vitu <laughs> Basi alikuwa kiongozi wa genge katika eneo la Los Angeles aliyeshitakiwa kwa mwaja wa muziki wa hip hop Tupac Shakur anadhihaki kesi inayomkabili akisema kama matokeo ya uvumi na ushahidi wake, anasema si wa moja kwa moja, akimwomba jaji amweke kwenye kifungo cha nyumbani kabla ya kesi yake kuanza kusikilizwa. Kesi hiyo inatarajiwa kusikilizwa kuanzia Januari mbili, ilipangwa Jumanne kwa, kwa ombi lake yeye, Dwayne Keef D Davis, akitaka kuachiliwa kwa dhamana isiyozidi dola laki moja lakini mawakili wake walioteuliwa na mahakama waliandika kwamba afya ya mteja wao ambaye hasa na umri wa miaka 60 imezorota akiwa gerezani na kwamba apatiwi matibabu yanayofaa kufuatiwa kukabiliwa na saratani ya utumbo mpana ambao walisema ilitibiwa katika siku za awali, mm, zilizopita. Sasa hapo ndipo kuna shughuli kwingineko, mahakama moja Manhattan. Unamfahamu Majors, wewe? John Majors actor, huyu mchezaji filamu basi mahakama ya Manhattan huko imemkuta na hatia kwa shtaka la unyanyasaji na jingine la ukiukaji lilotokana na kwamba nyota huyo uh, wa Yentl, the Prince of Tides kwenda kufanya nini, kumshambulia msichana ambaye alikuwa ni rafiki yake wa zamani. Hiyo sasa imemletea shida huyu John Majors, na kuambiwa kwamba bwana we sasa alikuwa na dili na hawa watu wa Disney Disney Marvel, unajua zile filamu Ah, wamemuondoa mara moja nyota huyo ambaye anafahamika kwa filamu yake Creed the Third, unajua part three ya Creed ile, eh, sasa anasema bwana, kutokana kesi hii, basi wamemwondoa kwa miradi yao yote inayofuata, wakisema kwamba hivi sasa hawataki kufanya chochote na mtu aliyezungumza. Hakutaka hakuta kutajwa jina lake, lakini majes pia hakutwa natia kwenye shtaka jingine la tofauti la udhalilishaji na unyanyasaji baada ya kushtakiwa na shtaka jingine ambao lilikuwa likimkabili lakini, yeye mwenyewe baada ya kutoka mahakamani aliombwa kuzungumza na waandishi wa habari, lakini aligoma, hakutaka kusema chochote m. Kwengineko, unamfahamu Barbara Streisand. Barbara Streisand anapata tuzo ya mafanikio ya maisha katika tuzo za thelathini za Screen Actors Guild Awards. Anapata kuheshimiwa kwelikweli, na atakuwa mpokeaji wa hamsini na tisa wa sag aftra februari 24 uko ukumbi wa Shrine and Expo Hall Los Angeles hii ilitangazwa kwamba atakwenda mm -hmm. hivi sasa ana umri wa miaka mingapi unajua mm m -hmm. ana miaka 81 huyu ni mkongwe wa filamu na mkongwe wa mwimbaji alichapisha kitabu chake My Name is Barbara ambacho kinasimulia kuinuka kwake kutoka kwenye tabaka la kawaida la wafanyakazi akiwa pale Brooklyn, New York hadi kupata umaarufu wa kimataifa Wengineko bmj ni Madonna. Mnafahamu mambo yaliyomkuta Madonna. Amewashukuru washabiki wake na marafiki wengi waliojazana kwenye tamasha lake huko Brooklyn, ambapo alieleza kwa mara ya kwanza ilipotokea kalaza hospitali. Wengi wanafahamu aliugua kwa kiasi kikubwa hadi kwenda kwenye koma, na koma hii anasema iliwekwa baada ya hali yake kule hospitali. Walimwingiza kwenye koma kutokana na hali aliyokuwa nayo, ili waweze kumpatia matibabu. Anasema alipozimia hakujua kilichoendelea hadi alipojikuta chumba cha hospitali. Aliweka taarifa hizi kwenye mtandao wake wa X wakati wa kufanya nini wa tamasha lake. Anasema alizimia kwenye sakafu ya bafuni. Alipoamka alijikuta yuko ICU. Kwayo alimshukuru mwanamke mmoja, ambaye anasema alikuwa ni muhimu sana, hata hakumbuki alimchukua nyumbani na kumkimbiza hospitali. Basi ameeleza jinsi gani eh, alivyokaa kwenye koma kwa saa 48 na, na kuwashukuru wengi wengi waliokuwa pale kwenye tamasha lake. Asante Shomari, labda tuwambie wasikilizaji kwamba wanaweza kupata taarifa hizi tena kwa kina zaidi wakiwa pamoja na picha e, kama watatazama <laughs> duniani leo <laughs> e, kwa leo e, bila shaka katika uh, vipindi vyetu, msikilizaji, mambo yanaporomoka namna hiyo yanakuja chini kwa chini namna hiyo e, hapa VOA Express naona umesalia muda mfupi, lakini tuangalie nini ambacho kinavuma kwenye mitandao mitandao ya kijamii ki nini kinavuma. Mi e, mimi kwanza nianzie huko nchini Kenya. Kuna ripoti ambazo zimetoka hii leo kuhusu ile barabara sandi, Shomari, nafikiri umetembea a Kenya, ile barabara inayotoka Mombasa kuja mpaka Nairobi ya takriban kilomita mia tano expressway expressway ile he he imekuwa katika gumzo kwa muda mrefu lakini leo, yeah. Ni kwamba serikali imeidhinisha eh, kwamba ifanyiwe sasa ule eh, ukarabati na kutengenezwa eh, karibu iwe upya kabisa iwe sasa ni expressway ambayo iko na pande mbili. Unaona, magari yanakuja mm -hmm. Kutoka pande hii na mengine pande hii na hayakutani eh, mm -hmm. Sasa kuna nini eh, ile zabuni ambayo ilikuwa imetolewa ya eh, takriban shilingi milioni bilioni mia tano na hamsini na kama uh, bilioni 3.6 dola za Marekani mm -hmm. E, sasa imepitishwa e. Kwa hivyo ni mchakato ambao inatarajiwa kuanza wakati wowote katika mradi huo bila shaka mm -hmm. huko Tanzania nako, BMJ washabiki wa soka wanapiga kelele na kushangilia baada ya timu ya Young Africans mm -hmm. timu ya Yanga ya Tanzania kupata ushindi wa goli hizo tatu kwa bila dhidi ya Madima FC ya kutoka kule Ghana. Hii ni kombe la African Club Championship mm -hmm. kombe la Afrika kwa timu za vilabu na wenzao Simba walipata ushindi wa bao mbili dhidi ya Wydad Athletic Club ya Moroko mm -hmm. Kwa hiyo zote mbili kwenye makundi yao, Simba na Yanga za Tanzania mm -hmm. zinashika nafasi ya pili, ikionyesha kwamba kuna uwezekano zikifanya vyema kwenye makundi yao, basi huko mbele zinao zikakumbana pengine kwenye robo fainali, pengine kwenye nusu fainali au finali. Napenda sana kukusikiliza wakati unaeleza, kwao ni mafanikio makubwa katika soka kwenye timu za vilabu kwa upande wa Tanzania. Unapoeleza wa unapoeleza mambo ya sporti, napenda sana <laughs> sababu usomi, pali natoka tu kwa kichwa. Na kwa ndio muda tulikuwa nao, msikilizaji, katika VOA Express. Upande wa pili tumekuwa naye na Aida Isa, na vilevile vile kwenye mitambo tumekuwa naye na Saida Hamdun. Mimi naitwa BMJ Muridhi, nimeshirikiana na Sandy Shumari tunakutakia Siku njema kutoka hapa Washington.