kutoka studio 15 hii ni voa express nam barabara kabisa msikilizaji ukisikia hivyo basi unajua ndio wakati wa kupata vitu vizuri kabisa kutoka jiji kuu la marekani hapa washington dc ikiwa ni siku nyingine safi kabisa ya jumatano januari 3 mwaka elfu mbili na ishirini na nne. Mwaka mpya kabisa, msikilizaji, tunaendelea kupa vitu kutoka hapa Washington na mimi tayari imekusha jatee katika nyumba hii ya studio, msikilizaji, kama pishi la mchele. Naitwa Sunday Shomari, niko standby kuangusha vitu vizito na mzee wa kazi safi kabisa, mi naitwa BMJ Mridhi. Popote pale ulipo Mombasa, Dar es Salaam, hata kule Goma najua tunasikika kweli kweli. E, bila kusahau kule Kampala na vilevile vile Sandi Shomari imesikia kwamba kule Sudan ya Kusini katika e, mji wa Juba pia wanasikiliza VOA Express. Basi mambo ni mazuri kweli kweli, tutawapa vitu vizito vizito kutoka hapa Washington msikilizaji, na moja kwa moja basi mengi yanayojiri katika VOA Express, leo tutaangalia kule nchini Kenya e, mswada wa bima ya afya Edu Afya maarufu ukijulikana kwa jina hilo, sasa umetangazwa kwamba umefikia mwisho wake. e, serikali imezungumza kuhusu hilo. Wadau wa afya na wanafunzi, tutazungumza nao kujua nini ambacho wanasema baada ya hilo kutokea. Safi kabisa. Pia tutaangalia nini ambacho vijana wanazungumza kule DRC, baada ya kama unavyojua, hali ya mtafaruku, hali ya wasiwasi kutanda baada ya kutangazwa kwamba rais aliye mamlakani Felix Tshisekedi ndiye ataendelea kuongoza nchi hiyo. Sio kwamba kuna vita ambavyo vimeripotiwa, lakini kumekuwa na hali ya wasiwasi kwa sababu upinzani unasema unataka kuenda mahakamani, wengine pia wakiitisha maandamano, kwa hiyo kuna ya mshike, mshike e, utasikia nini ambacho vijana wanakieleza. Bila shaka na usisahau BMJ kuambia wasikilizaji wetu kwamba Express bila muziki hujasukuma gurudumu lake. Express hii msikilizaji, itakuwa inashusha ngoma mbalimbali mbali, nzito nzito za kuanzia kina DJ Kaze, kina The Exit Band na nandi na wengine wengi watakuwa wanarindima katika, eh, VOA Express. Msikilizaji, bila kusahau pia kuna barazani. Mada hii ya barazani pia itakuwepo hii leo, tukikupa wewe msikilizaji nafasi ya kutoa yale maoni yako kwenye kipindi hiki na kutuambia nini ambacho unakiona. Sawa sawa kabisa, msikilizaji, nafikiri uh, baada ya kusikia yote hayo, Sandi Shomari, tuzungumze kuhusu huo mswada wa bima. Bila shaka mm -hmm. kama unavyofahamu kule nchini Kenya, Rais William Ruto amekuwa ni mzungumzaji mkuu wa kutetea mfumo wa bima ya afya kwa wote lakini hivi sasa basi mfumo huu umefikia katika swala la kizungumkuti baada ya serikali kutangaza kwamba mpango uliokuwa unafahamika maarufu kama edu afya ukisaidia zaidi wanafunzi, sasa wanasema kuanzia Disemba 31 umefika mwisho. Sasa mwaka mpya umeanza, mfumo wa afya hautaendelea unaitwa baada ya mwaka mpya, na mfumo huu BMJ zaidi Aha. ni maarufu kusaidia wanafunzi sasa unakuta hapa wanafunzi ndio hasa wamekuwa wengi wakipata e, ee, bima hii ikiwasaidia. Sasa kama inawasaidia wanafunzi ni kwamba wazazi hawana haja ya kuwa na wasiwasi, sio? sasa pa. kwa, mp kwa mpango huu tayari wazazi wana wasiwasi, nini kitafanyika kwa watoto wao mm -hmm. na ukiacha hata wazazi, walimu pia nao wanauliza kwamba sasa ikiwa mfumo huu umekwisha, na ilikuwa ni mpango mzuri kwa kweli wanavyoona wao kwa kuwasaidia wanafunzi, sasa inakuwaje hasa kwa wale wanafunzi ambao wana magonjwa makubwa maanake, kwa wanafunzi wengine vijana wadogo BMJ hawaugui sana. Ndiyo. lakini pia kuna wachache ambao wana magonjwa ambayo ni makubwa yanahitaji e, kupata huduma za hospitali kila wakati. Sasa kwa upande wao je, hali inakuwaje? Na wanakwambia mfumo huu kati ya Januari na Desemba e, ulikuwa tayari una wanafunzi milioni mbili nukta saba hizo hmm. ni data za mwaka elfu mbili na kumi na tisa ziliwekwa wazi kwenye serikali zinaonyesha hivi sasa je hali inakuwaje sasa. Nimetafuta mmoja wa vijana ambaye pia ni bloga kule nchini Kenya, anaitwa Nyakorisi Wangicho. Kwa upande wako, pengine yeye utuambie, Nyakorisi, umepokeaje maamuzi haya? Kweli ni kitu ambayo limekuwa pigo sana, hususan kwa wanafunzi, maanake kumekuwa na wale ambao wanafunzi ambapo kwa kweli kwa asilimia kubwa ambao wanategemea sana uh, edu afya na kutamatisha kwa swala hili ni kwamba italeta tena baden tena kwa wazazi, kwa sababu tunajua kwamba serikali katika mpango wake mzima wa mipangilio ya mambo na health coverage tumejua kwamba hiyo tayari watakuwa tayari sana kwa, kwa vijana na pia ni pigo sana pia kwa wazazi. Kwa hivyo, yani, ni jambo ambao kwa kweli pia tumeshtuka sana. Sijui ni mpangilio gani jamani, ambapo serikali itazidi kuweka kuhakikisha kwamba swala so zima la afya, na unajua kwamba swala so zima la afya katika nchi yetu hii ya Kenya haiko kwa asilimia ile mia kwa mia. Ni kitu ambavyo labda tunajizatiti kwamba kuhakikisha kwamba at least imekuwa kwa kiwango fulani, na hizi ni mikakati ambapo tayari inamaanisha kwamba kuna mikakati ambayo itakuwa imewekwa na sasa tayari washavunja mikakati kwa hivyo, ni ni jambo ambalo kweli linashtua, tunashtuka na sioni kama ni swala zuri. Je, wito wako ni nini kwa serikali katika hali kama hii na wakati huu? Mi ningependelea sana serikali wakae, okay, chini, kupitia kwa wizara ya na washikadau wote waweza kukaa chini, waweza kufikiria kufikiria, je hii sadifya inafikia ni watu wangapi ambao wanafikiwa na, na hili jambo, na je linasaidia watu wangapi, na vilevile vile pia ni, itakuwa katika kwa mpangilio wa muda gani? Kwa sababu kama serikali itakuwa wanakuja na mpango alafu wanakuja kui, kuitamatisha ghafla inakuwa ni jambo ambalo si nzuri, na pia ningependa sana pia serikali pia Bila shaka, bila shaka umesikia hayo mambo ria wasikilizaji. Huyo ni kijana kutoka nchini Kenya ambaye pia ni blogger nyakore siwangicho akielezea yale ambayo yako monim kutokana na hali hiyo ya kukosa edu afya. E basi tunapata kibao hiki DJ Keze wakishirikiana na Benachi wanakwambia kilele. Na wewe Kilele, BMJ, ngoma hiyo umeisikia. Lakini BMJ, vitu vimeanguka vizito kweli kweli. DJ Kes huyo akifanya vitu vyake na Benachi, yani kwa kweli hawa vijana mm -hmm, eh, wako vizuri kweli kweli. Naweza kusema BMJ, nimeona ukienjoy sana wimbo huo. Sana uknosanambo eh, ni kweli kabisa, wakishirikiana hapo na huyo Benachi ambaye anafahamika sana kwa ule wimbo Mwanake. Basi msikilizaji, ndivyo mambo yalivyo hapa VOA Express. Tunaingia katika stori yetu ya pili na ni kutoka DRC. Unavyojua msikilizaji, baada ya uchaguzi uliofanyika tarehe 20 eh, mwezi eh, Disemba, kumekuwa na mengi yameendelea huko ikiwa ni pamoja na rais felix shisekedi kutangazwa mshindi na baada ya kutangazwa mshindi kumekuwa na maoni mseto ikiwa ni pamoja na wale wachambuzi kunradhi wale wanasiasa wa upinzani baadhi yao wakisema wangetaka uchaguzi urudiwe na wengine pia wakiitisha maandamano sasa wale ambao wamekuwa wakiitwa kwenye maandamano hayo baadhi yao ni vijana, na vijana ni wengi katika nchi hiyo, na hii leo uh, makundi mbalimbali mbali yakiwemo lile eh, likiwemo lile kundi linalojulikana kama Lucha yametoa kauli ya pamoja kusema kwamba hawataki kushirikishwa katika vitendo ambavyo huenda vikaleta vurugu katika nchi hiyo ambayo tayari inakuwa imekabiliwa ama imekuwa ikishuhudia eh, hali ya wasiwasi wasi kwa sababu ya masala mbalimbali ikiwa mbali ni pamoja na ukosefu wa usalama hasa eh, kule mashariki mwa nchi hiyo eh. Baada ya kauli hiyo, kuna maoni mseto eh, kwamba vijana kwa waumini wanasema hivyo, wengine wakisema kwamba ni kwa sababu vijana wengine wamekuwa wakitumiwa katika siku za awali eh, kuzua vurugu na kusababisha hali ya ukosefu wa usalama. Kwenye laini ya simu tuko naye Josephine Muko, Mali Mkono, huyu ni mchambuzi, ni mwanaharakati hasa wa kutetea haki za wanawake na vijana pia, eh, akitokea huko mashariki mwa DRC. Si Josephine Mali Mkono, e, eh, nitaka kusikia kauli yako baada ya kusikia vijana hawa wakisema kwamba hawataki kuhusika katika vita ambavyo vingeleta vurugu, ikiwa ni pamoja na maandamano hayo. Iwapo yataleta vurugu, nini maoni yako? Asante bwana journalist, sisi kama akina mama na mimi mwenyewe, ba kweli, baada ya uchaguzi tunaomba eh, baba wa taifa aweze kukamilisha msemo wake wa kuleta amani. Na kuhusu eh, maandamano, sio tena muda sababu tuko katika hali ya vita, wa, wa, wa watu wengi wanakuwa kwenye kambi. Si vema tena kuleta vurugu, sababu hii inaweza kuingiza adui na kuleta mavurugu na maafa. Hiyo mawazo ya vijana tunayashika mkono, ili kusiwe vurugu katika nchi, katika tauni yetu hapa mjini Goma na kadhalika. Na, na kumalizia, unaunga mkono wanaposema kwamba yule ambaye anasikia kwamba amekwazwa kwa njia moja au nyingine achukue hatua za kisheria, kwa sababu kuna mikakati iliyopo kwamba wanaweza kwenda mahakamani unakubaliana nao? Ndiyo, nakubaliana na hao, sababu ni nchi ya Kongo ina sheria kuhusu uchaguzi na sherti, hawa ambao hawafurahi waende mahakamani ili waweze kupata haki yao na waambiwe nini inafanyika na nini ilipo. Asante. Sawa sawa kabisa, asante sana. Josephini Malimkono akizungumza nasi moja kwa moja kutoka huko Goma uh, nchini DRC. Umesikia hayo Sunday, napata vizuri kabisa hayo BMJ. Hali ndivyo hivyo ilivyo. Tunamshukuru sana kushirikiana no nasi. Basi moja kwa moja BMJ, wakati kama huu ni wakati wa kupata habari muhimu za dunia. Mamlaka zimeanza uchunguzi rasmi wa kilichopelekea ajali ya Jumanne usiku kati ya ndege ya abiria ya Japan Airways na ile ya walinzi wa pwani kwenye njia ya ndege katika uwanja wa Haneda mjini Tokyo, ambapo walinzi watano wa pwani walifariki. Ndege hiyo ya abiria ya shirika hilo la ndege la Japan aina ya Airbus A350 ilikuwa imetua muda so mrefu kwenye kisiwa cha kaskazini mwa Japan cha Hokaido, ikiwa ni na abiria 379 pamoja na wafanyakazi wake. Wizara ya ulinzi ya Rusia imesema leo Jumatano kwamba mfumo wake wa ulinzi umeharibu makombora 12 ya Ukraine yaliyorushwa kwenye mkoa wa Balgrud, siku chache baada ya shambulizi la Ukraine katika eneo hilo kuua watu 21 na na kupelekea ahadi kutoka kwa rais wa Rusia Vladimir Putin ya kuongeza maradufu kwa mashambulizi. siku jimane ya Jumanne imeshuhudia ongezeko la mashambulizi ya Rusia yaliyoua takriban watu wa tano na kujeruhi wengine karibu mia na 30 huko Kiev na Kharkiv, maafisa wa Ukraine wamesema. Jeshi la anga la Ukraine limesema kwamba vikosi vya Rusia vilitumia drone 35 na makombora 99 kutoka angani na baharini. China imeongeza shinikizo lake dhidi ya Taiwan wakati kisiwa hicho kikielekea kwenye uchaguzi wa rais na bunge wenye ushindani mkali hapo Januari 13, huku ikisistiza kwamba kuungana tena kwa kisiwa hicho na China ni lazima kufanyike, huku ikiongeza pia kwamba wanaharakati wa kijeshi watakuwa wakizunguka Taiwan. Baadhi ya wa wachambuzi wanasema kwamba juhudi za China za kushinikiza Taiwan zinaashiria mbinu za muda mrefu za China ambapo kila kunapokuwa na uchaguzi au kipindi uh, pindi tu kunakuwa na uchaguzi baina ba ya wale wa wanaochaguana, Beijing hutumia mbinu za kurubuni kuwa hadaa wakazi wa Taiwan. Na mchungaji mashuhuri wa Uganda na ambaye pia ni muungaji mkono wa rais wa Uganda Yoweri Museveni amelazwa hospitali baada ya shambulizi la bunduki ambalo lilimuua mlinzi wake, polisi wamesema leo Jumatano. Kwa mujibu wa shirika la habari la AFP, mchungaji Aloysius Bugingo alipigwa risasi Jumanne jioni baada ya watu wasiojulikana kushambulia gari lake na kisha kutoroka kwa kutumia pikipiki mjini Kampala. Ripoti imeongeza, Muhoozi Kenyerugaba ambaye ni mtoto wa kiume wa rais Museveni na huenda akawa mrithi wa baba yake, amesema kwamba alizungumza na mfuasi wao huyo Bugingo na kwamba yuko sawa. Alipata majeruhi madogo madogo kwenye bega la kushoto. Ameongeza kusema kupitia ukurasa wake wa X, akihitaja tukio hilo kuwa ni la kikatili. Ni kweli. Unajua mj anavyosema, oh, show me how you aha maana yake kwanza leo anasema show me how you do lakini yeah, ukiangalia pia hapa bmj unaweza kujifunza kitu kimoja kwamba hii sauti inaweza kuwa tu ni sauti ambayo imetengenezwa kwenye kompyuta studio. Aha, lakini pia ina mandhari kama umesikiliza vizuri ya Kihindi. Ndiyo. E, eh, zile nyimbo za Kihindi zinakuwa sana na sauti ya namna hii inavyoimba, ile mandhari yake inanipeleka huko Sulu, wadi wadi na, ama jamaa walifikiria hivyo ama na, vipi? Nakubaliana na wewe Sandi, kwa sababu wewe ni mtaalamu wa mambo ya <laughs> Yeah, burudani <laughs> yeah. It, ya burudani unafahamu mambo, na siku hizi tunazungumza wakati ambapo unajua mambo ya AI nayo na yameingia yeah, yeah. nayo yameingia sana sasa, huwezi na. kujua lakini, lakini wako uh, -ch vizuri, wako vizuri kabisa akshirikiana naye. Haya, naambiwa kuna mtu kwenye simu tayari, msikilizaji yupo ameshaingia standby. Karibu sana, jitambushe, jina lako, mahali ulipo, maanake tuko kwenye barazani, tuko kwenye barazani na ah, barazani yetu, labda tuizungumze haraka haraka, tumeuliza kitu gani kwenye barazani hapo? A, a, a, a, wakati. Asante sana, jina langu ni PC Dankala kutoka jijini Dodoma, Tanzania. Eh, karibu sana, zungumzia kuhusu mada ya vikwazo, ya, vikwazo ha, gani vya na, jamii nakutana navyo, eh, eh, kushirikia huu unyanyasaji wa kijinsia. Karibu sana amoto mimi ambazo nakumbana nazo ni kwamba kuna asilimia kubwa ya watu, unapozungumzia ukatili wa kijinsia wanakimbilia kwa wanawake tu, kwamba ukatili wa kijinsia labda ni kwa wanawake, na hata kama ni watoto ni kwa watoto wa kike Kumbe unapozungumzia ukatili wa kijinsia ni jinsia zote mbili, iwe ni jinsia ya kiume, iwe ni jinsia ya kike, kwa watoto wa kiume na kwa watoto wa kike. Kwa mantiki hiyo, yaani watu wanapozungumzia kwamba ukatili, wanaweza wasizungumzie ukatili ambao wamefanyiwa labda mtoto wa kiume ama mwanaume. Kwa hiyo, yani wanajibezi sana tu ukatili wa kijinsia wanajua kwamba ni mwanamke mwanamke labda kupigwa mwanamke kudhalilishwa, ama mtoto wa kike kupigwa ama mtoto wa kike kudhalilishwa. Kwa hiyo mimi, yani changamoto ambazo nazokutana nazo hata nazo, katika kusikiliza vyombo vya habari, watu wengi wanadhani ukatili wa kijinsia ni kwa pande wa upande wa wanawake na kwa upande wa watoto wa kike lakini upande mimi nazungumzia mm -hmm. Leo kupitia hichi kituo kikubwa cha cha VOA no. kwenye nani, kwenye kipindi hichi cha kipindi hichi cha VOA Express ambacho tunachozungumzia tu cha bar barazani, ni kwamba tunapozungumzia ukatili wa kijinsia tusibezi upande mmoja wa wanawake ama watoto wa kike bali tuzungumzie kwa jinsia zote iwe ni mtoto wa kiume safi ka ama bisa. Ni mtoto wa kike. Kwa hiyo mimi changamoto ni kwamba watu kutoelewa maana halisi ya neno ukatili ah, wa kijinsia. Asante sana msikilizaji kwa kutoka kwa PC Dankala wanaitwa. Safi kabisa. Asante, nasikia time imekimbia sana lakini wamesemaje, wamesema kwenye mitandao. Jo Mwangi na mtu mwingine yuko huko kule Kenya anasema, nimesema kuna mchanganyiko wa changamoto mbalimbali na kushughulikia masuala ya nyasaji mhalifu mhusika, kwa mfano anaweza kutumia ushawishi wa fedha na kusitisha hatua za kisheria. Didia sahani kiki hodari huyu anasema changamoto nyingi ambazo wanakutana nazo wakitetea masuala ya yenyasaji. Yuko kule Liberu, DRC. Zabuloni mnyongezo kijana mkongwe yuko DRC pia, anasema binafsi naona ni vyema rushwa itokomezwe, maana sababu kubwa watuhumiwa wanapopata fedha kwenye mahakama yote hovi msafika, biza, mambo yote yanakwenda hovyohovyo msafi kabisa. Msikilizaji, ndivyo mambo yalivyo hapa VOA Express. Iwapo ukusikia jina lako endelea kuchangia pale katika barazani, manake show inaendelea. Hata tukimaliza hapa hewani, tusikie ngoma hii. Eh, nandi hapa princess huyu namwita Afrika Nandi nakitu chake. Hey, hey, hey! mambo hayo msikilizaji msikilizaji The African Princess huyo Nandi kutoka Tanzania, akifanya vitu vyake kwelikweli na kitu chake hicho folo hmm. Mesikia vitu vya BMJ safi kabisa, na ni vizuri kutaja, tumesha mhoji katika studio, alikuja hizi, hizi. moja ah, kwa, ah, kwa ah, moja right. Etu, shaka, hapa ndani ya studio zetu bila shaka, tukawa nawe hapa. Nandi mambo ni ah, mazuri ah. Basi amna shahidi tatizo BMJ moja ah kwa moja, sasa kwenda kwenye maswala yale ya teknolojia. Haya ni maswala mazito mazito ambayo tunayangalia hii leo. BMJ muridhi huwa unaangazia haya maswala vizuri sana katika suala sa hili la teknolojia. Basi ni kwamba eh, kinachoelezwa hapa ni wataalamu wa safari za anga za juu wanasema kwamba mwaka elfu mbili na ishirini na nne utashuhudia matukio ya kihistoria ikiwa ni pamoja na binadamu kutua mwezini baada ya zaidi ya miongo mitano tangu safari nyingine kama hiyo kufanyika. Sasa basi, mwenzangu hapa mzee wa kazi BMJ Murithi, au mzee wa teknolojia namwita, ameandaa vitu vizuri tupate vitu chombo hiki kinaweza kuonekana kuwa cha kawaida, lakini hiki kinajulikana kama Dream Chaser kinachochukua nafasi ya chombo kilichostaafishwa, lakini ambacho ni kidogo mara nne kuliko hicho cha awali. Chombo cha Dream Chaser 100 kinatarajiwa kutia nanga katika kituo cha kimataifa cha anga za juu msimu wa machipuko kampuni inayokimiliki chombo hicho ya Sierra Space inasema kwamba kina uwezo wa kurejesha vyombo vya anga za juu kwenye barabara za kawaida za kurukia wakati zikijiandaa kufanya safari. Chombo kingine kitakachozinduliwa mwaka huu ni roketi ya New Glenn ya kampuni ya Blue Origin, tofauti na New Shepard ya chombo cha anga za juu ambacho kampuni hiyo tayari inakitumia kwa utalii wa anga. New Glenn ni chombo kinachokusudiwa kuzunguka dunia Kimepewa jina la John Glenn, mwanaanga wa kwanza mmarekani kufika katika anga za juu. Masia Dune ni ripota wa shirika la habari la Associated Press na uh, katika siku zambele, za mbele wanaona labda safari za ndege za watalii au hata kuona station, vituo vya anga za juu um, vikianza kutumika kuchukua nafasi ya kituo cha kimataifa cha anga za juu mind, wanaweza kuwa wanapeleka wafanyakazi huko, kwa hivyo wana malengo mengi. Kampuni kubwa ya ndege ya Marekani ya Boeing pia inatazamiwa kufanya jaribio la kwanza la chombo cha Starliner kinachoweza kutumika tena. Kimeundwa kwa minajili ya kupeleka wanaanga hadi kwenye kituo cha kimataifa cha anga za juu Out of Right over, that way. Kutoka Cape Carnival upande ule, tunatumai katika majira ya machipuko au kufikia katikati ya mwaka, rocket yake mpya kabisa ya New Glenn hatimaye itainua mzigo wake na kuupeleka kwenye anga za juu. Mwezi Juni au Julai, mamlaka ya anga za juu ya Ulaya inatarajiwa kurusha chombo chake kilichochelewa kuruka cha Ariane 6 karibu mwaka mmoja baada ya safari ya mwisho ya Ariane 5, chombo ambacho pia kilistaafishwa mwezi Oktoba. NASA inatazamiwa kuzindua chombo chake cha Europa Clipper, na mwaka 2024 unatazamiwa kumalizika kwa ujumbe utakaozunguka mwezi katika misheni inayoitwa Artemis 2 kabla ya safari ya kuelekea mwezini. Victor Glover ni mhandisi na rubani wa anga za juu. Ningefurahi vilevile kuketi nyumbani na kutazama nikiwa nimevaa pajama, lakini kusikia NASA kwa kweli inatoa idhini ya kuelekeza chombo kwenye mwezi ni jambo la the... kufurahisha kwamba tunawarudisha wanadamu mwezini. Yote hayo yanajiri wakati mamlaka mbalimbali zinazoratibu safari za anga za juu zikiwa mbioni kukomesha utegemezi wa kampuni kama SpaceX, inayomilikiwa na mjasiriamali Elon Musk super kabisa, mambo hayo mazito kabisa. BMJ Muridhi, nakushukuru sana, umeangusha vitu vizito kweli kweli katika VOA Express, tukiangalia na kusubiri mambo haya yatakavyokuwa huko mwezini. Basi BMJ Muridhi, muda nao unakimbia sana sana sana. Eh, tuwape nafasi ya kuwashukuru wasikilizaji wetu kuungana nasi. Bila shaka upande wa pili tumshukuru, eh, Aida Isa pale producer nambari moja. Halikadhalika tuko naye fundi mitambo Saida Hamduni yuko super standby pale akifanya vitu vyake, bila kusahau, basi upande wa pili naitwa Sunday Shomari, nimekuwa na mzee wa kazi BMJ Mrithi. Nasema mwaka 2024 mkae standby, atakuwa na vitu vizito kweli, na mimi nitawapa vitu pia bila kusahau oh, Mary mgawe msimamizi wa matangazo haya. Tunakuaga na kibao hicho, safi kabisa. Mchezaji pata vitu hivyo, uone mambo yalivyo hapa kwenye Vi Express. Usikose vipindi vingine vinavyokuja hapo baadaye.