Kutoka studio 15, hii ni VOA Express. Hujambo, msikilizaji wa VOA Express popote pale unapotusikiliza, anaitwa mkamiti Kibayasi. Ni siku nyingine tena ninakukaribisha katika VOA Express, dakika thelathini zinazokupatia masuala mbalimbali yanayokuhusu wewe kijana na eneo linalokuzunguka, bila ya kusahau burudani ya muziki moja kwa moja, msikilizaji, umesikia sauti hiyo, basi. Hayuko peke yake Mkamiti ndani ya studio, akiwa anashirikiana nami ya ndani ya nyumba nimekwisha jaa tele kama pishi la mchele. Msikilizaji, niko standby kupa vitu vizito vizito kutoka hapa mjini Washington na maeneo mengine duniani yanayojiri. Langu jina anaitwa Sunday Shomari, niko tayari kabisa. Mengi tunayo hii leo, tukiwapo pia Mkamiti na swali ambayo tunaweza. Dunia imeadhimisha siku ya elimu. Je, unadhani uwepo wa somo la kuelimisha wanafunzi umuhimu wa amani sana kwenye Facebook yetu. Si haya tu leo Jumatano, kama kawaida, huwa tuna kipengele kile cha maswala yanayoangazia teknolojia, na leo tunaangazia kampuni ya Samsung ambayo inaelezwa kwamba imetoa msururu wa simu za mkononi za Samsung Galaxy S24. Basi tutakuhabarisha pale wakati utakapofika. Hali kadhalika habari muhimu za dunia tutakueleza na vilevile tutazungumzia ushiriki wa vijana katika maandamano ya amani ya upinzani huko nchini Tanzania. Bila shaka bila shaka tutamulika yote hayo. Sasa Mkamiti, nikuulize tu kwingine, we unapenda sana simu mpya. Je, una mpango kupata hiyo simu? Tayari unaona nayo tayari? Mm -hmm. Unatisha sana watu wanasema, itabidi basi utueleze vizuri, baada ya kusikiza hayo maelezo ya hiyo simu na wengine tuijue vizuri, au sivyo Taswa? Bila shaka. Haya basi, tunaanzia huko nchini Tanzania ambapo macho masikio eh, kila mmoja alikuwa anasubiri tukio hili la hamu ambalo limefanyika. Ni maandamano ya amani ambayo yamejumuisha wafuasi wa chama cha upinzani cha Chadema, hali kadhalika hata wale ambao sio wafuasi wa chama hicho, kwa ajili tu ya kupenda ile ajenda walioitangaza ukampeni wanaoipigia ni kwamba kuhakikisha kwamba wanahamasisha masuala ya bila shaka wanataka wana wana maswala wana mengi wakisema kama walivyosema kamiti, masuala ya sheria za uchaguzi e, wakitaka swala wa bunge na madiwani, wakitaka pia kurekebisha msaada wa sheria, marekebisho sheria ya vyama vya siasa ya mwaka 2023 pia mkamiti wakigusia, wengi wanafahamu pale nchini Tanzania kuhusu ugumu wa maisha, kwa maisha yamekuwa magumu sana. Kwa hiyo hivi sasa wameamua kutoka na kuandamana kufikisha ujumbe wao kwa rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan. pia mengi yalio kuchaguliwa mkamiti ni wanawake kuvaa magauni lakini si magauni, yametengenezwa na magunia inaitwa viroba. Magunia haya yameandika ujumbe mbali mbali, wakipeleka kwa rais wa nchi hiyo. Sasa basi vijana wamejitokeza, wazee wamejitokeza, wanawake wamejitokeza. Nini ambacho wanazungumza? Tumempata hapa mmoja wa vijana hao ambaye alikuwepo kwenye maandamano Johannes Tobias ye anasema, alisafiri kutoka mikoa ya kusini kule mwanza kule mikoa ya ziwa Nyasa. Ziwa Nyasa, naongelea mwanza kule uh -huh. Kaskazini ha? unatoka huko mpaka Dar es Salaam ili yafanye nini maandamano? Kanasaa ametoka Ziwa Victoria, Mwanza mpaka Dar es Salaam. Tumsikilize Johannes, anasema nini. Karibu Johannes. Asilimia kubwa ya watu ambao wanaandamana kwa kweli niseme nikiri kwamba ni vijana, lakini mwamko sio kama ule ambao nilikuwa nategemea. Uh, vijana wengi ni ugumu wa maisha, wametiwa na uoga. kote ziliko pita tuko tunaona, wanashangilia lakini, unaona wana uoga. Unamwambia John na tunawaita John bana, tuungane pamoja, hey, nyie niendeleeni. Lakini ninachokiona kwanza, mimi nishukuru jeshi la polisi kukubali kwa mara ya kwanza tuandamane Watanzania. Ninajua ule uoga ambao ulikuwepo, sasa unakwenda kuisha taratibu, nchi nzima inaenda kufunguka. Kwa kweli mwitikio ni mkubwa, lakini sio kwa asilimia za juu, ni za kati na pengine unavyoona kwa ujumla uh, maandamano yamefanyika tofauti na miaka ya nyuma, na kama unavyosema, kulikuwa kuna uoga, pengine wewe umepokea vipi mabadiliko haya binafsi? To be honest, ni nimefaridika sana sana sana. Wakati natoka nyumbani nilikuwa na walakini, hivi kweli nitakuta watu kama mimi wamejitokeza kadiri yani ya saa ziliokuwa zinaendelea, nilikuwa nilikuwa, nawaona vijana wanaongezeka, watu wanaongezeka. Mimi nimefika location saa moja kasoro fika saa tatu watu wakawa wengi. Kwa hiyo mimi nina amani binafsi, hii naiona ni, ni fursa moja muhimu sana adhimu kwetu sisi vijana wa Tanzania. Kwa hiyo mimi mpuyo, nishukuru mamlaka zote so, mpuyo, kwa haraka ili tuweze kuandamana. Nashukuru sana kwa kweli, nimeipokea kwa moyo moto sana. Bila shaka huyo ni Jonas uh, tobias aki mwenyewe hapo akisema mkamiti. Kama unavyomsikia kupata fursa hii ya kuandamana ni jambo la pekee kabisa kwa upande wake, akiweza kutoa au kutumia haki yake ya katiba na demokrasia ya kufanya nini ya kuandamana mm -hmm. mengi ya maandamano hayo tutayazungumza hapo baadaye kwenye kwa undani aya, basi tupate burudani ya muziki hivi sasa. Namwona Slei yupo tayari kabisa, anakuambia na enjoy. Enjoy sana msikilizaji, mambo hayo mazito kabisa, mkamiti unayasikiliza, lakini sauti hiyo hasoni kutoka kwa Aslei. Bwana kijana wa kazi, ataki mchezo kabisa, yuko vizuri sana Aslei akifanya vitu vyake ndani ya VOA Express. Msikilizaji, nitatangazia moja kwa moja kutoka jiji kuu la Marekani Washington DC, mambo ni mazito kweli kweli, hasa tunapata fursa ya kuelekea katika kipengele kingine ambapo inaelezwa kwamba huko Tanzania kuna habari njema ni kwamba wanafunzi mm -hmm, hamsini wa vyuo vikuu nchini Tanzania ambao walikuwa wanafanya kazi katika kampuni ya migodi ya Geita Gold Mining Limited inaitwa GGML iliyoko huko Geita, kupitia mpango wa mafunzo kazini internship kwa mwaka uliopita wa elfu mbili na ishirini na tatu. Sasa inaelezwa basi, wanafunzi hawa ambao walikuwa thelathini ni wa kike na ishirini ni wa kiume wamekamilisha mafunzo yao, eh, kwa ambapo kuna habari njema miongoni mwao wa wanafunzi 15 inaelezwa kwamba wamefanikiwa kubaki ndani ya kampuni hiyo ya haswa GGML mm -hmm. Wamebaki wakifanya kazi ambapo watano wamepatiwa mikataba ya kudumu, yani ajira rasmi mm -hmm. na kumi wamepatiwa mikataba ya muda yani, ina maana ni contract, watakuwa wana renew. Sielewi ni kwa muda gani, hawajaelezwa, lakini hizo ndio habari njema, na hii yote ni kutokana na programu hiyo ya internship wanaoifanyao GGML kwa wanafunzi wanaohitimu vyuo vikuu nchini Tanzania. Basi unapoonyesha juhudi ya yeah, kufanya vyema ndivyo kadri unapojifungulia fursa ya kuruhusiwa kubaki ndani ya kampuni hiyo. Kwa hiyo basi, unaona haya maswala ya hmm. internship usande wanafunzi wanapopata ni vyema waka angazia kwa makini haswa mm -hmm. Sio tu kwamba umepata fursa ya kwenda kufanya internship, basi unakwenda tu la, unakwenda na unafanya bidii na unafanya hata extra, sio kwamba umetakiwa tu ufanye mpaka hapa. Unaonyesha kwamba nina uwezo wa kufanya hivi, ninajifunza hiki, nakiweka kile kwa pamoja, mwisho wa siku matunda ndio haya. Sasa fikiria hawa ambao wamepata ajira za kudumu pengine hawakutarajia, mm -hmm. Lakini kwa jinsi ambavyo wameonyesha uzoefu wao waliojifunza pale na wapo tayari kujifunza zaidi hapo, ya hapo ndio matunda walioyapata. Kama unavyosema, hata hapa Marekani Mkamiti, kampuni nyingi zinatoa ajira kwa kupitia nafasi kama hizo za wanafunzi. Wanapomaliza chuo wanakwenda pale, wanafanya matendo, wanajifunza mm. na baada ya pale basi unakuta wanaweza kupata ajira kwao. Nafikiri ni jambo ambalo wanafunzi walichukulia kwa makini kabisa. Ni fursa na inapotokea usiiachie. mm -hmm. Unaenda kujifunza, lakini kujifunza huko unaweza kuzalisha ajira. Kwa hiyo kampuni hii nafikiri imefanya mfano mzuri, pengine kampuni zingine zinaweza kufuata nyayo za hawa jamaa kufanya mpango kama huo kwa wanafunzi, wanafunzi na umeenda mbali hapa hapa VOA sisi no, wenyewe pia huwa tunachukua wanafunzi wa vitendo no, wanafanya kazi na baadhi yao huwa wanabaki, mm -hmm. wanapata hizo ajira za muda ambazo tunasema contract no mwaka kwa mwaka au miaka kwa miaka inategemea na uh, kulingana na kampuni wo, inyewe, na kampuni yenyewe na mikataba iliyopo kati mm, ya yeah. Bila shaka basi, msikilizaji, ni kukumbushe tu kwamba mambo haya yanakujia kupitia idhaa ya Kiswahili ya sauti Amerika. Vilevile usahau kutusikiliza kupitia washirika wetu kule Kenya, ni sauti ya mwananchi redio eneo la Nakuru. Vilevile kule Voi kuna mwenedu redio naal Bungoma una e, na kabla basi hatujapata habari muhimu za dunia uhum, ni kwamba kampuni ya uh, ggml imeshatoa mafunzo kwa wanafunzi 218 kutoka vyuo mbalimbali nchini Tanzania na kati yao wanawake ni 131 na, na wanaume ni 87, e, umipa... pia ajira mm -hmm. Na basi mchakato um, wa internship kwa mwaka huu wa elfu mbili na ishirini na nne mm -hmm. Upo njiani, kwanza bila shaka mambo mazuri hayo kuyasikiliza, msikilizaji, usikae mbali na radio yako. Pia unaweza kutupata kupitia mtandao wetu wa voaswahili.com, kutoka mjini kuu hapo Washington DC, na kule jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo, usisahau kupitia radio Ngoma ya Amani RNA, na usisahau pia radio Maniema nambari oh, au nambari moja pale Kindu. Mambo yanakuwa ni mazuri kabisa, au swali hasa. Basi tupate habari muhimu za dunia bila shaka. Chama cha soka nchini Ghana kimemfuta kazi kocha wa timu ya taifa Chris Harton baada ya timu hiyo kuaga mashindano ya kombe la mataifa barani Afrika katika mzunguko wa makundi The Black stars walifungwa na Cape Verde mabao mawili kwa moja katika mechi ya ufunguzi nchini Ivory Coast na kwenda sare na Misri na Msumbiji, na waliondolewa katika kundi B jana Jumanne kufuatia matokeo ya michezo mingine. Basi kocha huyo, beki wa zamani wa Tottenham na kocha wa Brighton na Newcastle, aliteuliwa kuwa kocha wa Ghana mwezi Februari mwaka jana wa 2023. Israel leo Jumatano imesema imefanya mashambulizi ya anga na ardhini kaskazini, katikati na kusini mwa Gaza, huku katibu mkuu wa Umoja wa Mataifa akionya kuhusu athari za kutisha na mbaya sana za vita kwa raia wa Palestina. Mashambulizi Israel, ya jeshi la Israel yameulenga mji wa Khan Yunis kusini mwa Gaza, ambako mapigano yalipamba moto katika wiki za karibuni na Israel imesema imelizingira eneo hilo. Ofisi ya Umoja Mataifa ya kuratibu misaada ya kibinadamu imesema amri ya kuomba watu kuondoka imeathiri eneo hilo lenye wakazi wapatao elfu themanini na nane pamoja na wastani wa watu laki nne ishirini na tano elfu waliohama makazi yao katika shule na maeneo mengine. Polisi nchini Afrika Kusini wamemkamata mtu anayeshukiwa kuanzisha moto uliouwa zaidi ya watu sabini katika jengo lililokaliwa kinyume cha sheria katikati mwa jiji la Johannesburg mwezi Agosti mwaka jana. Mtu huyo mwenye umri wa miaka 29 alikiri katika uchunguzi uliopewa jukumu la kuwatafuta wahusika wa ajali hiyo ya moto kwamba alihusika kuanzisha, polisi wamesema katika taarifa iliyotumwa kwa shirika la habari la Reuters hii leo. Jumatano anatarajiwa kufika mbele ya mahakama Johannesburg, ya Johannesburg hivi karibuni kujibu mashtaka ya kuchoma moto makosa 77 ya mauaji na makosa 120 ya kujaribu kuua, taarifa ya polisi imeeleza. Mahakama ya Katiba ya Thailand hii leo Jumatano imemfutia mashtaka mgombea wa waziri mkuu Peter Lamjoronet katika kesi ambayo ingesababisha apigwe marufuku kuendelea na siasa na kumrejesha kama mbunge. Peter mwenye umri wa miaka 43 aliongoza chama cha mageuzi cha move forward MFP na kushinda kura nyingi katika uchaguzi mkuu wa mwaka jana, lakini alizuiliwa kuwa waziri mkuu baada ya kusimamishwa kama mbunge mwezi Julai. Chama chake kiliondolewa katika serikali ya muungano baada ya ushirika huo wenye nguvu kuathiriwa na wito wa chama cha MFP kuomba marekebisho kwenye sheria kali ya kifalme ya kumtusi mfalme kwenye jeshi na ukiritimba wa biashara. zao zavunjika, sijuikanisha nini kweli mapenzi. Chakula cha moyo ametaala akili aniendesha kabasi la hislando anione utani wawe mtoto umeweza vitu vya msikilizaji kupitia idhaa ya kiswahili ya sauti amerika voa express unapata vitu vizito vitu vizuri kabisa msikilizaji ama unasemaje mkamiti haso tile brown anakuambia sunina. Mm -hmm. nampenda sana tile brown mkamiti lakini wewe si yeye tu peke yake nawapenda wanamuziki wote sande bila shaka hasa ngoma zao aida pia anapenda sana tile brown Mm, kwa kweli hapo siwezi kumjibia kwenye, no? Ni vyema angekuwepo na yeye akashiriki akatumia fursa yake ya kujieleza. Mm -hmm. Basi tusonge mbele, naona tunaingia katika kipengele kile cha barazani ambacho huwa tunamshirikisha msikilizaji moja kwa moja naye kutoa maoni yake, hali kadhalika tunakusomea yale ambayo wewe msikilizaji umeandika ili kuweza kusikika uh, hewani na kwa wale ambao wanasikiliza uh, VOA Express muda huu. Barazani tumeuliza nini? Bila shaka mkamiti, tumeangalia kwenye swala maandamano. Je, unadhani maandamano ya Chadema nchini Tanzania yamefikia malengo yake? Basi kuna maoni kadha wa kadha. Nikianza na huyu anajiita Cleopa Maris, anasema bado Afrika sio huru, hakuna uhuru. Haya, naye Richard Kambale yuko kule Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo anasema yatafikia malengo endapo, anasema kile kinachosukuma barabarani kitatekelezwa. Elifuraha Mwandu anasema yatafikiwa ikiwa wananchi, tukiwa na utayari wa kuwaunga mkono kina nani? Hajaandika haya. Gaspa Ulio anasema bado wanampigia kelele kiziwi. Kwa upande wake anasema, Salehe Ruzebanga anasema wazo zuri, ila wananchi hawaonekani kuwa tayari. Haya, ni angalia upande mwingine. Nakutana naye huyu Ticha Sakpei anasema kwa kweli uziko, uzito wa mzigo anayejua ni yule anayebeba. no, mm huenda -hmm. sio mi asilimia mia moja lakini asema angalau asilimia 55, watakuwa wamefikia yale ma, malengo yao. Norbert Lucas yeye anasema ujumbe umefikia, si umewaona barabarani? mm hali -hmm. kadhalika, Jacob Masungo anasema hana maoni kabisa, lakini anashukuru kushiriki. Shukrani sana, Jacob Masungo. Jafari Kulaga akiwa kule Morogoro, Tanzania, anasema hata yakifikia asilimia mia moja, lakini watakuwa nayo mengine, maana safari moja huanzisha nyingine. Upinzani katika taifa lolote, wanachotaka ni kushika madaraka pale kwenye ikulu ya nchi. Josefati Mutinzi ndio anatukamilishia, anasema maandamano ni mazuri, lakini itategemea kama raia wanayaunga mkono haya. Basi tupate burudani ya muziki hapa. Nani huyu? Ben Sol akiwa na nani, akiwa na Juks anakuambia hatujachelewa, pata vitu msikilizaji Hmm, hmm, mkamiti anakwambia, hatujachelewa kitu safi. Sauti laini, sauti muzuri na murwati kabisa, msikilizaji, inakujia kupitia hapa VOA Express Washington DC, na mambo yanakuwa ni mazuri kabisa. Mkamiti sasa, unasema kwamba ulikuwa umegusia pale tukifungua matangazo juu ya swala so hili la teknolojia, kwamba leo katika teknolojia tunaangalia masuala ya simu sio? mm -hmm. Na ni kampuni hii ya Samsung ambayo imezindua simu za mkononi uh, Samsung Galaxy S24 ikijumuisha modeli ya S24 yenyewe S24 plus, na S24 Atra zinazotumia programu ya kompyuta uh, ya AI ambapo uh, wachambuzi wa masuala ya teknolojia wanasema ni juhudi uh, za hivi karibuni kabisa za kampuni hiyo kuwavutia wateja wa kampuni ya teknolojia hapa nchini Marekani, hapo ambayo mwezi Septemba mwaka jana ilizindua simu yake ya iPhone 15. Sande, najua mm -hmm. wewe ni mpenzi wa Sana. iPhone kwa kwa hiyo mm -hmm. tayari ya iPhone 15 imeshazinduliwa na ili kujua basi kipi ambacho kipo ndani ya Samsung Galaxy S24, mm -hmm, ambayo ina S24 Plus na S24 Ultra. Tunaungana naye BMJ Muridhi kutuhabarisha zaidi. Samsung ilionyesha umahiri wake wa kutengeneza simu za smartphone katika mji mkuu wa Korea Kusini, Seoul. We're thrilled To offer a solution. Ambako ilizindua kizazi kipya cha msururu wake maarufu wa Galaxy S24, na tofauti na simu za awali za S23 ambazo zilijivunia kuboreshwa kwa kamera na betri zake kudumu kwa muda mrefu, vifaa hivi vipya vina uwezo wa kutumia mfumo wa AI katika kutekeleza baadhi ya majukumu mbali na kutumia mfumo wa AI kuimarisha uwezo wa vifaa vyake, Samsung pia inatumia simu hizi za Galaxy S24 kushirikisha utaalam wa kampuni ya Google katika nyanja mbalimbali ikiwa mbali, ni pamoja na kuweza kuchora mviringo kuzunguka maandishi, kuchora picha ndani ya picha au ndani ya video, kama njia ya kutafuta maelezo ya ziada maarufu kama search. Yang Suji ni mteja wa Samsung Galaxy aliyehudhuria uzinduzi huo. Niliona yeah uwezo wake wa kutafsiri menyu ya chakula katika mgahawa kwa Kikorea pale unapopiga picha yake. Nchi yoyote utakayosafiri, simu yenye uwezo kama huo bila shaka inaweza kukusaidia sana. Lingine ambalo ni tofauti na simu za awali ni kwamba Galaxy s zina uwezo wa kuboresha picha za wateja huku pia zikiifanya iwe rahisi kuunda picha za kupotosha. Kuongezeka kwa umaarufu wa matumizi ya AI kwenye simu za mkononi kuna jiri baada ya programu iliyofadhiliwa na kampuni ya Microsoft, Open AI, kuiongezea umaarufu mkubwa wa teknolojia hiyo mwaka jana, kwa uzinduzi wa programu ya kompyuta ya Chat GPT yenye uwezo mkubwa wa kutoa maelezo mbalimbali mbali, kuunda video na michoro kwa haraka kati ya mengine. Samsung Galaxy s24 ultra itauzwa kwa dola za Marekani elfu moja mia tatu, Galaxy s24 plus dola elfu moja, na Samsung Galaxy 24 ya kawaida ikiuzwa kwa dola mia nane za Marekani. Ranjita Twal ni mkurugenzi msimamizi wa utafiti wa kampuni ya Gatna hey. Good thing for... uzuri ni kwamba kwa Samsung na soko lote kwa ujumla kutokana na kwamba biashara imekuwa chini kwa miaka kadhaa simu za watu zimezeeka. So they are... hivyo wanataka kununua. Samsung inasema simu zake mpya za kisasa za S24 Galaxy zilianza kupatikana kwa kuagizwa mapema tarehe 17 mwezi huu wa Januari na zitakuwa madukani katika maeneo mbalimbali mbali kote duniani kuanzia tarehe 31 mwezi huu. Kutoka meza ya sayansi na teknolojia, BMJ Muridhi, Sauti ya Amerika, Washington. Shukran sana hmm, BMJ Mridhi. Basi hmm, muda nao nakimbia, tuangazie swali la leo. Dunia inaadhimisha siku ya elimu. Je, unadhani liwepo somo la kuwaelimisha wanafunzi umuhimu wa amani? Omari Malango anasema jambo, nyote radio safi sana e, yeye anasema ndio, ni vyema kuwepo na hilo somo ili kuwasaidia wanafunzi. Philip Mmemba e, yeye anatokea Dar es Salaam, anasema watu waelimishwe vitu vingi, wala wajali itakuwa amani wanadamu wameteketea na magonjwa ukimwi na elimu tulipewa, na hili ni amani ya mwili wake kushindwa kutii. Magdalena Luteja anasema kama likiwepo hilo somo itakuwa vyema. Gideon Musonda anasema ni vizuri kujifunza. Shukran sana Grace Quens, Daniel Daudi, Gaspa Urio, hali kadhalika Gabriel Mwaisumo pamoja na Keisi Ahura kwa mchango wenu. Basi tuangalie yanayovuma kwenye mitandao ya kijamii haraka haraka, tusande. Naona kuna tamaa tamasha lile linaitwa la Lovers and Friends, ambao linajumuisha Janet Jackson, asha na Alicia Keys, ndio wanaotamba katika mitandao ya kijamii kwamba hilo tamasha linafanyika mei, mm -hmm, May 4, Las Vegas. Bila shaka mkamiti, bila kusahau mkamiti kwenye michuano ya Afcon, hiyo inatamba kwelikweli, vigogo wanachomoka bila kushangaa, kama ulivyosema kwenye habari za dunia, Ghana kocha amefukuzwa, Ghana nje. Mkamiti pia wanazungumza kuhusu timu ya Algeria Desert Foxes, walikuwa wanaaminika ni wakali, nao wametupwa nje, baada ya Angola kushangaza dunia na Afrika kuchukua uongozi wa kundi D baada ya kuwafunga Burkina Faso Stallions, bao mbili kwa bila, wakiwa pale juu, kila mtu anashangaa mambo yako namna gani? Bila kusahau upande mwingine, mambo mengi yametokea msikilizaji, na leo michezo inaendelea, watanzania wanaangalia macho yao na masikio pambao na DRC, Zambia na Morocco. Mambo ni mengi kwelikweli, kweli kwenye Afco ndio gumzo la mjini hivi sasa, Mkamiti. Haya, basi tuondoke na kibao cha sunina kutoka kwake Otile Brown. VOA Express inakamilisha si wakati wake. Naitwa Mkamiti kibayasi